Hạng D
3/7/14
2.803
10.673
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Cả năm rồi mới đi lại đường này

Và mới đi là thấy tai nạn của nạn nhân khác

Các bác xem qua để rút kinh nghiệm nhé.
Không dám phán ai đúng ai sai, nhưng theo Biển Báo thì xe Exciter chạy lane xe oto vậy em nghĩ sai rồi :confused:

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Em ko nhìn thấy tai nạn dù đèn xênôn của bác rất sáng, em chỉ thấy hai bên và trước xe bác toàn xe tải hạng nặng,,, kinh lắm.

Hạng D
3/7/14
2.803
10.673
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Giọng nữ thuyết minh nghe cảm động thế
thanks bác :confused:
Em ko nhìn thấy tai nạn dù đèn xênôn của bác rất sáng, em chỉ thấy hai bên và trước xe bác toàn xe tải hạng nặng,,, kinh lắm.
Chắc tại đèn xe KIA góc không đủ rộng bác

Có 2 vấn đề em cần hỏi:

1/ Cam của bác dùng hiệu gì mà rõ thế?

2/ Cái cô kế bên nói suốt thế mà bác chịu được hay vậy.
Xin cảm ơn và chào thân ái.
1. Trên nền camera góc phải có đó bác
2. Vợ cả bác àh
thanks các bác

Hạng D
29/10/12
1.701
1.944
113
Không thấy gì cả. chỉ thấy container dừng chổ đó có mấy chú (hình như dân phòng gì đấy) đang phân luồn. Đường có biển phân làn theo hướng đi nên không có chuyện làn ô tô hay làn nào cả nhé bác chủ.

Không thấy gì cả. chỉ thấy container dừng chổ đó có mấy chú (hình như dân phòng gì đấy) đang phân luồn. Đường có biển phân làn theo hướng đi nên không có chuyện làn ô tô hay làn nào cả nhé bác chủ.
Trước khi zô tới khúc có biển phân làn theo hướng đi, thì có phải sẽ đi qua biển Phân làn theo phương tiện trước ko? Vậy nếu đi qua thì đã sai làn từ trên kia rồi :))

Hạng F
16/7/15
6.297
25.180
113
xe máy ưu tiên 1 nhé...
em nhớ không lầm là có bác đã từng trích lời của 1 tay luật sư tào lao nào đó là ... ô tô là nguồn nguy hiểm... ... đoạn sau quên rồi...

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Cũng vì cách thực thi pháp luật, cách giải thích ngôn từ trong luật và nhiều cái vô lý khác nữa dẫn đến tình trạng GT lộn xộn, tai nạn liên miên. Chỉ khổ dân thôi!