Hạng D
11/8/09
2.853
177
63
Ha Sonata nói:
Tài xế này đang bị "tước giấy phép lái xe" ở CAQ5 vẫn lái.
Tội nghiệp gia đình nạn nhân quá!
Vụ này tội nặng thêm

Hạng B2
24/9/11
388
12
18
Em chỉ đề nghị OS tổ chức off thì điều kiện đầu tiên cho các bác chai: cấm tự lái 4B đến off. Rất nhiều Osers tự tin, tự lái 4B đi off, biết đâu trong một phút bất cẩn lại được lên báo.
Dù tự tin tửu lượng, nhưng từ đây em cam đoan không dám tự lái 4B đi nhậu nữa, hoặc kèm tài xế, hoặc đi taxi thui. Hãi quá.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
7/7/09
161
15
18
Đau thương quá...
Càng ngày em càng thấy lo cho người thân mỗi khi họ có việc ra đường... Bản thân em hay đi về khuya, chắc sau này cũng cố gắng hạn chế bớt... Chết là hết, chỉ khổ cho những người ở lại...

Hạng C
18/10/10
879
7.294
93
Thật thương tâm. Thành kính phân ưu.
Em nghĩ cánh đàn ông cầm lái thì chắc lâu lâu cũng có ít hơi men trong người. Nhưng, TỐT NHẤT LÀ ĐỪNG UỐNG RƯỢU BIA KHI LÁI XE !
Hôm trước em đi Oktoberfest lái về gần đến nhà thì ngủ gật, may mà kịp tỉnh, và khu nhà em rất vắng người.
Thấy vụ này tởn đến già!

Hạng B1
20/7/08
94
1
16
Ha Sonata nói:
xichlo_HN nói:
Lái xe đâm lần 1 bỏ trốn sau khi đâm. Còn lái xe đâm lần 2 ở lại hiện trường như báo chí đưa tin. Tin mới cập nhật, trưa nay tài xế 1 đã bị công an bắt. Hiện chưa rõ là bị bắt hay do đầu thú.
Bác đưa tin mà không dẫn nguồn? Tin gì vậy?
Nguồn Thông tấn xã "nghe lỏm" thôi bác ạ nên em sợ trích dẫn vào nó lại đòi xiền bản quyền thì chết

Hạng B2
14/6/09
411
4
18
48
Chỉ trong chốc lát buồn ngủ mà để xảy ra như vậy. Thành kính phân ưu gia đình người gặp nạn.

Hạng D
25/8/10
2.632
345
83
KANG nói:
Không có mất lái, chỉ có thằng lái mất dạy mà thôi. Phải chi chỉ một mình nó chết thì thật là đáng kiếp!
nghe nặng nề nhưng vầy mới phải