Hạng F
10/3/07
5.056
8.612
113
Thủ Đức - TP.HCM
nguoiphutinh nói:
adng nói:
nguoiphutinh nói:
Thế nào cũng có người chửi em. Lôi lên cho thiên hạ cãi nhau chơi.
Gái Hàn xấu bỏ mịa!

Em thèm rỏ rãi; có bác đá cho em
Đúng là em ngu thiệt. Đọc 3 lần mà không hiểu nghĩa.
Ý Bác ấy nói là Bác ấy thèm chảy nước miếng (rỏ rãi = chảy nước miếng). Nếu Bác có hàng mà không xài thì chuyển giao cho Bác ấy mần (đá = chuyển giao). Hihi.

Hạng F
9/8/09
6.395
68.499
113
TFC
xaydungquocgia.com
Trời, chưa chiến xong nữa hả?
Em cho thêm tí lửa: Giờ bác nào chê Toy chắc cũng đổi ý rồi, sau 3 năm cái xấu cái dở lồi ra hết trơn rồi, cái option mà các bác đi xe Hàn tự hào nhiều thì cũng bị anh Hải, anh Công ngũ cắt hết trơn giống Toy roài, giá thì giờ cũng xêm xêm rồi, ko thể coi là rẻ nữa!

Hạng D
10/1/11
1.025
2
0
34
em ké tí, em không di xe hàn nhưng cũng xin phép được chê toy diệt lang

Hạng C
18/12/06
727
271
63
40
HCMC
em cũng lâu ko để ý topic này, các bác lôi con yaris RS mới kìa, giá tiền liệu có xứng đáng như vậy?

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
kingofspeed nói:
em cũng lâu ko để ý topic này, các bác lôi con yaris RS mới kìa, giá tiền liệu có xứng đáng như vậy?
Hiện tại cũng chưa thấy chạy nhiều nên chác doanh số cũng không cao.
Thị trường sẽ quyết định hết bác à.
Riêng em không mua.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Bữa trước về quê đám giỗ, SG về 3 xe, em thì về trước đậu trong sân, 1 con Kia Cerato về sau nằm ngay đường ra vào. Đến lúc về thì em muốn về trước, nhưng cha chủ xe xỉn quá đi ngủ, em mượn chìa khóa của vợ ổng để de xe nhưng không biết làm sao để xe nổ, biết là không cần đút khìa khóa vào ổ, nhưng ấn cái nút kia thì khởi động điện nhưng máy vẫn không nổ, cuối cùng nhớ là phải đạp thắng + ấn nút=nổ máy.

Và còn nhiều thứ hiện đại hơn nữa.

Hạng C
18/12/06
727
271
63
40
HCMC
nguoiphutinh nói:
kingofspeed nói:
Hiện tại cũng chưa thấy chạy nhiều nên chác doanh số cũng không cao.
Thị trường sẽ quyết định hết bác à.
Riêng em không mua.
Em khoái cái câu không mua của bác, em chưa hiểu Toy VN nghĩ sao đưa ra cái giá với option như vậy trong thời điểm xe nằm 1 đống như vậy, làm cho bác nissan cũng đưa đòi theo với con 370z. bó tay, dân mình chịu chơi chứ đâu có dại đâu