Hạng C
10/1/17
541
21.133
93
Ở đây em phân biệt giữa tranh luận và cãi nhau theo kiểu abcxyz. Tranh luận thì quá tốt. Nhưng chửi nhau quá đáng thì chả ai có lợi gì. Hai bên nóng mặt, mất vui cho chính bản thân họ. Còn người đọc thì không học hỏi được gì mà còn cảm thấy chán nản.
Em thích đọc các bài như câu chuyện các chuyến đi của các bác, vì trong đó chả ai cãi nhau cả, chỉ toàn lời tốt đẹp thôi. Đọc xong thấy đời vẫn đẹp sao...
Bên CNL có mấy thớt nhơn văn của a Khoe Mông hay thi thoảng có thớt sharre công tắc, ký sự của mấy a Mèo mập hay Gà lạc không có tranh luận chứ đừng nói là cãi nhau anh chủ thớt ạ.

Hạng D
5/1/08
1.570
26.040
113
Saigon
Chạy gì chạy hoài cha? Thớt méo tròn nào cũng chạy. Mà em không phải Oser nhoen, theo tiêu chuẩn của anh.

Dzợ anh tên ...chạy hả, tui chạy kệ tui nha !?
Anh là giề kệ anh, đc chưa !
À !!

Hạng D
30/7/13
1.455
17.175
113
Phú Quốc
Ở đây em phân biệt giữa tranh luận và cãi nhau theo kiểu abcxyz. Tranh luận thì quá tốt. Nhưng chửi nhau quá đáng thì chả ai có lợi gì. Hai bên nóng mặt, mất vui cho chính bản thân họ. Còn người đọc thì không học hỏi được gì mà còn cảm thấy chán nản.
Em thích đọc các bài như câu chuyện các chuyến đi của các bác, vì trong đó chả ai cãi nhau cả, chỉ toàn lời tốt đẹp thôi. Đọc xong thấy đời vẫn đẹp sao...

Anh nên qua box Chuyện Ngoài Lề du hí vài tuần, sau đó anh quay lại box khác sẽ thấy cuộc đời tươi đẹp x2 anh nhé :D

Hạng D
12/10/10
1.611
20.011
133
A nào mới zô CNL cũng thắc mắc tại sao diễn đàn toàn chửi nhao, rồi cao giọng giảng giãi nên cư xử phải phép hơn,......, được vài bữa, zồi a nào cũng nghiện zồi cũng chửi bới như hạm đội!??????? :D:eek::D đời cách mạng mãi mãi ?!!??:eek: