Hạng C
5/10/08
675
2.430
93
Máy bay thì đương nhiên họ phải trả ghế rồi bác. Em bị nhiều lần. Rõ ràng ghế mình A, họ B, mà họ cứ nói thôi ngồi vậy có sao đâu. Đề nghị tiếp viên xử lý thì miễn cưỡng, nhưng thái độ giống như mình làm gì tội lỗi với họ lắm í. Đúng là, đời ngộ lắm à nghen!
Đơn giản mà bác, nhẹ nhàng nói: Yêu cầu anh ( chị) về đúng số ghế để lỡ có rớt mb thì biết xác nào của ai mà gia đình còn mang về thờ chứ ngồi vầy lỡ sự cố gì thì em lại lên bàn thờ nhà anh (chị) ngồi thì cũng kì

Hạng F
9/8/09
6.395
68.455
113
TFC
xaydungquocgia.com
Đơn giản mà bác, nhẹ nhàng nói: Yêu cầu anh ( chị) về đúng số ghế để lỡ có rớt mb thì biết xác nào của ai mà gia đình còn mang về thờ chứ ngồi vầy lỡ sự cố gì thì em lại lên bàn thờ nhà anh (chị) ngồi thì cũng kì
Nói xong câu đó thì chắc cũng lên bàn thờ ngồi thiệt.0

Hạng D
5/1/08
1.570
26.037
113
Saigon
Trựn ck lượt đi ở sân khách, chủ thớt ở nhà coi ti dzi nhoen, đừng....manh động qua ML dzự khán trên khán đài nha, bọn ML nó lại tưởng anh là HN man thì ...khổ đới !!
:3dcuoi:

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.392
113
Hôm qua nhóm em 8 mạng bay ra thủ đô ủng hộ đội tuyển. Trên vé ghi sẵn số ghế. Thế nhưng khi tìm đến thì có người, có cả con cái (tiểu học, cấp 2) ngồi một số ghế của nhóm em.

Lịch sự mời họ kiểm tra lại vé và ngồi đúng số ghế. Một người trong nhóm trả lời:
- Ơ, nhóm tôi đang ngồi đây đông vui. Bác tìm chỗ khác mà ngồi!

Bạn em nó đề nghị ngồi đúng số ghế thì gia đình đó cứ trơ ra một cách mất dạy không thể tả! Gọi anh bảo vệ nhờ can thiệp thì anh í bảo là chỉ phụ trách trật tự. Các anh chịu khó tìm ghế trống mà ngồi.

Thế là 2 người trong nhóm phải đi lên hàng ghế trên ngồi không đúng số ghế. Được 5 phút thì có người đến và đưa vé của họ ra. Bạn em nó không đủ mất dạy nên đành phải đứng lên trả ghế cho người ta.

8 vé, mua 5 chai 1 vé. Mà bị chiếm hết 6 ghế. Nó thề éo bao giờ ra Mỹ Đình coi đá banh nữa.

Sao người thủ đô lạ thiệt ta!

Em cũng như bác éo bao giờ ủng hộ Vff nữa . Em may hơn bác hết hiệp 1 thì lấy lại được ghế do 2 em trẻ có chút văn minh . Chán k thể tả :))

Chủ thớt nên ....rút kinh nghiệm, coi VN đá thì ở đâu cũng đặng, chỉ ...trừ ...HN ra, nha !!
:3dcuoi:

Đờ mờ ông thích ghế nào thì ngồi ghế đấy được không? Năn tăn gì không ông cho điếu cày vào đầu cho khỏi lèm bèm nhá, cút

Trích giọng chửi của 1 bake trên bài báo ô ếch :D

Mình từng đi xem MĐ 1-2 lần và k bao giờ quay lại xem! Nhí nhố ở nhà coi TV còn đỡ bực mình hơn!
Trời
E mới order 2 vé trận lượt về ck
Kiểu này chắc cancel quá

• Like
Reactions: stroller