Hạng B2
3/5/10
368
2.454
93
Người đàng hoàng đếch ai đi xem bóng đá vào những dịp này! :3dcuoigif:
Em thấy bác phán vô duyên thật. Chả có liên quan gì đàng hoàng hay không đàng hoàng khi đi ủng hộ đội tuyển những lúc như thế này!

Hạng B2
3/5/10
368
2.454
93
Mà nói sao bỏ ra 5tr mua cái vé giá chỉ có khoảng 500k hay 1tr ???????????????????????
Vé có 300k chứ được 500k cũng đỡ bác ui. Mua từ SG nên nó mắc thế. Chứ tới hồi ra đó xếp hàng vào sân, thấy mấy người mới tới mua vé chợ đen có 900k-1000k. Vé của họ hông có in giá tiền luôn!

• Like
Reactions: btpaul
Hạng B2
3/5/10
368
2.454
93
Mình từng đi xem MĐ 1-2 lần và k bao giờ quay lại xem! Nhí nhố ở nhà coi TV còn đỡ bực mình hơn!
Cả đám bọn em đã tự hứa (thề thì hơi quá, hehe) sẽ không bao giờ quay lại cái chốn í nữa! Hài nhất là trong đám bọn em có 1 anh bạn bắc. Trước giờ toàn chọc nó 3k, mà bữa đó nó chửi hông lại. Lúc hết hiệp 1 nó tức quá rủ cả đám ra quán Thắng Còi trong khuôn viên MĐ nhậu luôn. Giờ nó có biệt danh "3k SG", hehe

• Like
Reactions: conon
Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.593
88.988
113
Cả đám bọn em đã tự hứa (thề thì hơi quá, hehe) sẽ không bao giờ quay lại cái chốn í nữa! Hài nhất là trong đám bọn em có 1 anh bạn bắc. Trước giờ toàn chọc nó 3k, mà bữa đó nó chửi hông lại. Lúc hết hiệp 1 nó tức quá rủ cả đám ra quán Thắng Còi trong khuôn viên MĐ nhậu luôn. Giờ nó có biệt danh "3k SG", hehe
Em thấy bác phán vô duyên thật. Chả có liên quan gì đàng hoàng hay không đàng hoàng khi đi ủng hộ đội tuyển những lúc như thế này!
:3dcuoigif:

• Like
Reactions: cogaimu
Hạng B2
12/8/15
180
3.755
93
saigon
Hôm qua nhóm em 8 mạng bay ra thủ đô ủng hộ đội tuyển. Trên vé ghi sẵn số ghế. Thế nhưng khi tìm đến thì có người, có cả con cái (tiểu học, cấp 2) ngồi một số ghế của nhóm em.

Lịch sự mời họ kiểm tra lại vé và ngồi đúng số ghế. Một người trong nhóm trả lời:
- Ơ, nhóm tôi đang ngồi đây đông vui. Bác tìm chỗ khác mà ngồi!

Bạn em nó đề nghị ngồi đúng số ghế thì gia đình đó cứ trơ ra một cách mất dạy không thể tả! Gọi anh bảo vệ nhờ can thiệp thì anh í bảo là chỉ phụ trách trật tự. Các anh chịu khó tìm ghế trống mà ngồi.

Thế là 2 người trong nhóm phải đi lên hàng ghế trên ngồi không đúng số ghế. Được 5 phút thì có người đến và đưa vé của họ ra. Bạn em nó không đủ mất dạy nên đành phải đứng lên trả ghế cho người ta.

8 vé, mua 5 chai 1 vé. Mà bị chiếm hết 6 ghế. Nó thề éo bao giờ ra Mỹ Đình coi đá banh nữa.

Sao người thủ đô lạ thiệt ta!

sao a ko đập chết mẹ nó đi

Hạng B1
12/9/16
59
1.940
83
Trước giờ mấy món tranh giành để mua được em thấy chả thơm bao giờ. Nhìn cái cảnh chen nhau mua được tấm vé chợ đen đã bị kê lên vài triệu, thì dù e có ở sát Mỹ Đình cũng về mở tivi xem cho khoẻ.

Hạng B2
12/8/15
180
3.755
93
saigon
Lý do đúng bài !??? Toàn bọn mọi cả ?!
Bọn ấy rợ nắm, đéo biết có phải thủ đô hay ko nữa, lên mái bai mà nó cũng ngồi sai số ghế ?!!!

ko man rợ, ko mạnh mẽ, ko đầu gấu sao trị nổi bọn M16 các chú?

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.201
113
Hôm qua nhóm em 8 mạng bay ra thủ đô ủng hộ đội tuyển. Trên vé ghi sẵn số ghế. Thế nhưng khi tìm đến thì có người, có cả con cái (tiểu học, cấp 2) ngồi một số ghế của nhóm em.

Lịch sự mời họ kiểm tra lại vé và ngồi đúng số ghế. Một người trong nhóm trả lời:
- Ơ, nhóm tôi đang ngồi đây đông vui. Bác tìm chỗ khác mà ngồi!

Bạn em nó đề nghị ngồi đúng số ghế thì gia đình đó cứ trơ ra một cách mất dạy không thể tả! Gọi anh bảo vệ nhờ can thiệp thì anh í bảo là chỉ phụ trách trật tự. Các anh chịu khó tìm ghế trống mà ngồi.

Thế là 2 người trong nhóm phải đi lên hàng ghế trên ngồi không đúng số ghế. Được 5 phút thì có người đến và đưa vé của họ ra. Bạn em nó không đủ mất dạy nên đành phải đứng lên trả ghế cho người ta.

8 vé, mua 5 chai 1 vé. Mà bị chiếm hết 6 ghế. Nó thề éo bao giờ ra Mỹ Đình coi đá banh nữa.

Sao người thủ đô lạ thiệt ta!
Lần sau ra ngoải nhớ xin số anh @Remit thủ sẵn, có gì móc ra alo ảnh tới hỗ trợ anh. :D