Tập Lái
7/8/17
49
882
78
67
Hôm qua nhóm em 8 mạng bay ra thủ đô ủng hộ đội tuyển. Trên vé ghi sẵn số ghế. Thế nhưng khi tìm đến thì có người, có cả con cái (tiểu học, cấp 2) ngồi một số ghế của nhóm em.

Lịch sự mời họ kiểm tra lại vé và ngồi đúng số ghế. Một người trong nhóm trả lời:
- Ơ, nhóm tôi đang ngồi đây đông vui. Bác tìm chỗ khác mà ngồi!

Bạn em nó đề nghị ngồi đúng số ghế thì gia đình đó cứ trơ ra một cách mất dạy không thể tả! Gọi anh bảo vệ nhờ can thiệp thì anh í bảo là chỉ phụ trách trật tự. Các anh chịu khó tìm ghế trống mà ngồi.

Thế là 2 người trong nhóm phải đi lên hàng ghế trên ngồi không đúng số ghế. Được 5 phút thì có người đến và đưa vé của họ ra. Bạn em nó không đủ mất dạy nên đành phải đứng lên trả ghế cho người ta.

8 vé, mua 5 chai 1 vé. Mà bị chiếm hết 6 ghế. Nó thề éo bao giờ ra Mỹ Đình coi đá banh nữa.

Sao người thủ đô lạ thiệt ta!
Bon 3 Ke mất dạy thật, một người xém bị 3 ke cướp chỗ rút ATM vừa chia sẻ

Tập Lái
7/8/17
49
882
78
67
Hôm qua nhóm em 8 mạng bay ra thủ đô ủng hộ đội tuyển. Trên vé ghi sẵn số ghế. Thế nhưng khi tìm đến thì có người, có cả con cái (tiểu học, cấp 2) ngồi một số ghế của nhóm em.

Lịch sự mời họ kiểm tra lại vé và ngồi đúng số ghế. Một người trong nhóm trả lời:

Bạn em nó đề nghị ngồi đúng số ghế thì gia đình đó cứ trơ ra một cách mất dạy không thể tả! Gọi anh bảo vệ nhờ can thiệp thì anh í bảo là chỉ phụ trách trật tự. Các anh chịu khó tìm ghế trống mà ngồi.

Thế là 2 người trong nhóm phải đi lên hàng ghế trên ngồi không đúng số ghế. Được 5 phút thì có người đến và đưa vé của họ ra. Bạn em nó không đủ mất dạy nên đành phải đứng lên trả ghế cho người ta.

8 vé, mua 5 chai 1 vé. Mà bị chiếm hết 6 ghế. Nó thề éo bao giờ ra Mỹ Đình coi đá banh nữa.

Lên máy bay cũng vậy, thôi chú cho bx anh ngồi ngoài ngắm mây cái. đúng là đóe ra gì

Hạng F
14/9/04
9.900
27.091
113
Q3

Đi mb gặp thường xuyên
Cứ kêu tv xử lý.

Hạng B2
3/5/10
368
2.454
93
Đi mb gặp thường xuyên
Cứ kêu tv xử lý.
Máy bay thì đương nhiên họ phải trả ghế rồi bác. Em bị nhiều lần. Rõ ràng ghế mình A, họ B, mà họ cứ nói thôi ngồi vậy có sao đâu. Đề nghị tiếp viên xử lý thì miễn cưỡng, nhưng thái độ giống như mình làm gì tội lỗi với họ lắm í. Đúng là, đời ngộ lắm à nghen!

Hạng B2
3/5/10
368
2.454
93
Thế mà chửa thấy có tấm ảnh rì pọt nào vừa phịt vừa mặc áo lông nhể thư kí hội :D:D
Trận đó em cũng có đi coi. Khán đài trống chỗ nhiều mà ta! Đợt đó em bay qua Hàng Châu, rồi đi bus qua Thường Châu. Cao tốc đóng cửa hết. Mém chút trễ luôn. Vào sân là đá được 2-3 phút.

• Like
Reactions: songoi