Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Thớt bên đang truy cứu trách nhiệm đăng kiểm trong vụ xe công mất thắng kìa các bác.
Một số người cứ chung chi cho qua đăng kiểm tới hồi có chuyện lại quay qua hỏi tội đăng kiểm.
Làm hư người ta xong rồi lại quay qua trách cứ.
Tội nghiệp, tội nghiệp.
Cái này em chứng kiến ở trạm bình triệu xe giường nằm hoàng long nằm ngay khâu khí thải khoảng 45 phút đạp ga nghe nhứt đầu luôn. có thể xe bị gì đó nên mới lâu nhưng em chứng kiến là đạp ga suốt, cách đây 2 năm. còn chuyện có đúng qui trình hay không thì cái đó em không rành. Không có cơ sở nào nói ĐKV đạp ga sẽ hư xe nhưng với tôi đạp ga như vậy rất sót xe thôi thì cứ 2 xị coi như tiền bo mấy em ở quán nhậu cho khỏe
Vụ đạp ga lớn các bác cứ hỏi thẳng nvđk sẽ được giải thích ngay mà.

• Like
Reactions: IdolAuto
Tập Lái
21/5/13
15
3
1
Mời các bác ghé 5009D làm Đăng kiểm nhé, chỗ em mới mở nên hệ thống làm chính xác nhanh gọn lắm!địa chỉ: 203 TL8, xã tân Thạnh Tây, huyện Củ Chi, dt: 0903669310

Hạng B2
30/9/14
171
253
83
Mời các bác ghé 5009D làm Đăng kiểm nhé, chỗ em mới mở nên hệ thống làm chính xác nhanh gọn lắm!địa chỉ: 203 TL8, xã tân Thạnh Tây, huyện Củ Chi, dt: 0903669310
Mới đi 50-10D hôm thứ 6, bên 09D làm rồi mà ko thấy giấy mời gì, để anh em còn đi ủng hộ

Ko lo ngán chuyện bị gì mà chủ yếu đo độ thanh liêm của cán bộ thoai, báo chí đánh zụ này zồi zà nhiều người đi đk thực tế bảo để tiền đk xong za zẫn còn nguyên cho nên test thử ai zè bay thiệt há há
Nói thẳng là ngu đi bác ạ. Chả ai không sợ cái gì mà mất tiền nhảm cứt như vậy cả.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.959
113
50
Gần 10 năm nay mỗi lần đăng kiểm em vẫn để 100k. Xe em không kinh doanh. Bác nào ném đá em chịu. :D:D:D:D
Có người tự nhận mình khôn thì phải có người ngu chớ. Làm hư cán bộ thì cũng tùy xe, tùy người, tùy suy nghĩ, tùy trường hợp gặp phải, tùy trạm dk.
;);););)

Hạng B2
30/9/14
171
253
83
Tui thích tui gửi ấy chăm mốt chăm hai uống cà phơ, ấy mà kiếm chuyện để vòi tiền là thấy cảnh liền... ko phải ai chung tiền cũng do sai hay là phải chung chi đâu.... đừng quơ cả nắm.....muh anh sai, anh chung, cũng là do lỗi anh...đừng chửi khi ng ta nhận, kkkk

Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46
Gần 10 năm nay mỗi lần đăng kiểm em vẫn để 100k. Xe em không kinh doanh. Bác nào ném đá em chịu. :D:D:D:D
Có người tự nhận mình khôn thì phải có người ngu chớ. Làm hư cán bộ thì cũng tùy xe, tùy người, tùy suy nghĩ, tùy trường hợp gặp phải, tùy trạm dk.
;);););)

Mình thì để quên 200k và khi ra về thì quên thấy luôn, nhưng do xe mình có thay đèn zin lên led. Mấy anh cũng thông cảm nên bỏ qua luôn. Mất 30p.

• Like
Reactions: duchuy19762003
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Tui thích tui gửi ấy chăm mốt chăm hai uống cà phơ, ấy mà kiếm chuyện để vòi tiền là thấy cảnh liền... ko phải ai chung tiền cũng do sai hay là phải chung chi đâu.... đừng quơ cả nắm.....muh anh sai, anh chung, cũng là do lỗi anh...đừng chửi khi ng ta nhận, kkkk
Chung..........Chửi
rồi..........rồi
đừng........đừng
chửi........chung

• Like
Reactions: Micrapis