Hạng D
19/8/13
1.572
2.363
113
Chào mọi người,

Mong anh em có kinh nghiệm tư vấn giúp nội dung như tiêu đề ạ.

Thanks

Hạng C
3/9/14
530
130
43
Sao trước khi hết hạn bác không đi làm lại phát cho đỡ phải lăn tăn ?

Hạng D
19/8/13
1.572
2.363
113

Đang định kết hợp vài thứ nhưng phải có thời gian bác ợ! Hỏi thử xem có thông tin gì không chứ em nghĩ nguyên tắc chắc là phải kiểm tra lại.

Hạng D
15/2/12
2.423
4.527
113
Lib sẽ kiểm tra lại và chụp hình, những vết trầy, móp nhỏ nhất cũng được yêu cầu chủ xe xử lý trước khi kí HĐ hoặc kí HĐ sẽ trừ các chỗ kia ra.

• Like
Reactions: te_te and clieduyet
Nếu bác đang sử dụng bh L, bây giờ bác tiếp tục dùng nữa ( liên tục), họ không cần xem xe.

Em cũng nghĩ nếu liên tục thì chắc không cần kiểm tra lại xe.
Zinger em mới mua cũng còn bh Liberty đến T10/2014, nghe chủ cũ nói mua liên tục 2 năm rồi
Em hài lòng với dịch vụ & chắc kỳ này lại Liberty tiếp tục

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Sau đó khi mua mới họ tính phí cao hơn bác ợ
e nhớ nếu dùng liên tục, trước đó chưa claim gì thì có thể họ ko cần coi hoặc chỉ tới coi sơ qua. Nếu xe nhiều vết trầy, móp nhỏ, họ sẽ lưu lại và đề nghị nâng mức miễn trừ bồi thường.

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Em cũng nghĩ nếu liên tục thì chắc không cần kiểm tra lại xe.
Zinger em mới mua cũng còn bh Liberty đến T10/2014, nghe chủ cũ nói mua liên tục 2 năm rồi
Em hài lòng với dịch vụ & chắc kỳ này lại Liberty tiếp tục
Đúng chuyên nghiệp và phục vụ khách hàng, ko làm khó dễ hay đùn đẩy trách nhiệm như 1 số ông khác

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
E thì cạch Lib rồi. Mua của bác này 3-4 cái hợp đồng giờ thấy như hạch.
Ghét nhất là cái vụ miễn thường 1tr/vụ. Tưởng kiếm thêm tí ai ngờ mất cả đống khách hàng.
Ghé mấy đại lý Toy nghe ai cũng than. Bây giờ thì nghe nói AIG hoặc PVI tốt hơn Lib nhiều. Kg có bị hạch sách, giá cả lại cạnh tranh hơn.

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
E thì cạch Lib rồi. Mua của bác này 3-4 cái hợp đồng giờ thấy như hạch.
Ghét nhất là cái vụ miễn thường 1tr/vụ. Tưởng kiếm thêm tí ai ngờ mất cả đống khách hàng.
Ghé mấy đại lý Toy nghe ai cũng than. Bây giờ thì nghe nói AIG hoặc PVI tốt hơn Lib nhiều. Kg có bị hạch sách, giá cả lại cạnh tranh hơn.
Cũng lạ nhỉ, nếu vậy là chất lượng của Liberty ko đồng đều. 2 đời xe e trước giờ xài Liberty, trầy trụa sơ sơ e vào hãng sơn gần như nguyên con (isamco báo giá 11 củ cho zinger trước đây và 13.5 củ cho grandis), Liberty ok hết. Nhưng đúng vụ miễn trừ thì nên bỏ vì ko mang lại bao nhiêu, mà đôi khi làm khách cảm thấy nhỏ nhen, vụn vặt