4/3/19
499
282
66
28
Chỉ cần canh con ruồi nào hay nhảy đập một phát thì mấy con sau xếp re liền,, biết chưa a,, ko ai NGU đi kiện hết cả đám
Ô hô, nó ra mắt từ 2018, bắt đầu giao từ tháng 7/2019 thì sao không kiện ngay lúc đó mà để bay giờ? Nói chuyện thì có logic tí nhé, cái lỗi lệch nắp cốp làm móp luôn cả nóc xe của bà nào trong VT đợt đấy cũng rầm rộ mà làm gì có ai bị sao? Biết tại sao người ta không bị kiện không? Vì người ta nói thật là xe có lỗi chứ chả phải như thằng gogo, lấp liếm, lỗi của nó cũng đổ do xe rồi đòi bóc đấy. thủng lốp vá lại không biết reset lại cảm biến áp suất lốp cũng gọi là lỗi ??? :D ??? Chú thích ảnh: Kêu xe lỗi sạc không dây, sạc lúc được lúc không. Tiên sư bố, nguyên cả cái cục to đùng nằm bập bênh thế kia mà sạc lúc vào lúc không thì cái pad của Vin quá xịn rồi.

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Nong Phạm
Tập Lái
9/4/21
14
3
3
32
tốt nhất là bác nên đi lái thử. nhà em sau khi đi lái thử các kiểu ngồi trước ngồi sau cuối cùng chọn XC60 :D

4/3/19
499
282
66
28
mer lỗi vặt , bim ít lỗi mà lỗi là nằm đường luôn . Kinh nghiệm em đúc kết từ thời còn nhảy hố vôi bác ạ
Merc với Bim tỉ lệ mà nằm đường thì cũng như nhau cả bác ơi, năm ngoái con GLC nhà em mua mới từ hãng năm 2018, đến tết 2020 mới chỉ 1 năm rưỡi, chạy 18k km, ngay đêm 28 tết chết bơm nước làm mát đây.

30/4/21
34
47
18
32
Merc với Bim tỉ lệ mà nằm đường thì cũng như nhau cả bác ơi, năm ngoái con GLC nhà em mua mới từ hãng năm 2018, đến tết 2020 mới chỉ 1 năm rưỡi, chạy 18k km, ngay đêm 28 tết chết bơm nước làm mát đây.
Thế mà con c class 2018 của e đến bây giờ, chạy xuyên bắc nam chưa thấy nằm đường phát nào

Hạng B1
18/5/15
98
40
18
tp.hcm
Mấy con 5c hay bị quăng đuôi khi đánh lái nhanh tốc độ cao khiến người ngồi sau chóng mặt. Lên luôn 7c cho cốp sau rộng dù đi 5nguoi

• Like
Reactions: Picnictoy
Tập Lái
29/4/20
16
8
3
37
Về thẩm mỹ thì mình không bàn, vì mỗi người mỗi gu. Về nhu cầu thì nếu lâu lâu cần 7 chỗ mà giá 2 tỷ đổ lại thì có Sorento và Tiguan (bỏ qua luôn 1 thương hiệu gì đó vì rủi ro bị kiện cao). Nếu chỉ cần 5 chỗ và muốn show-off với thiên hạ thì lấy GLC và Volvo rất phù hợp. Chia sẻ từ kinh nghiệm bản thân: nếu muốn không quá nổi bật bị để ý, xe chở được nhiều người, chi phí nuôi xe vừa phải mà xe chạy ngon, đầm, vọt, lâu bị lỗi mode, chạy đúng chất xe Đức thì lấy Tiguan.
hãng vw này sao chỗ em hiếm lắm luôn ko biết chỗ khác sao lâu lắc mới thấy 1 con.có phải nó là xe Đức bình dân ko bác e cũng chưa dc chạy thử bgio

Tập Lái
29/4/20
16
8
3
37
mer lỗi vặt , bim ít lỗi mà lỗi là nằm đường luôn . Kinh nghiệm em đúc kết từ thời còn nhảy hố vôi bác ạ
chắc xe cũ à bác chứ xe mới đi tầm 5 năm chắc cũng ko đến mức chứ bác.

• Like
Reactions: bùi công nam