Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
Xe em chạy được 41K. Mấy hôm nay chạy khoảng 20-30 km/h thấy tay lái có hiện tượng lắc, cảm giác bánh trước rơ. Nhất là khi lấy hết lái vào cua khi nhấp ga thì thấy lắc rõ hơn ạ. Bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo xe em bị bệnh gì không ạ. Em chân thành cảm ơn.

Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
PhamChu102 nói:
Bác lên sài gon kiểm tra đi ạ!
Cảm ơn bác Ng. Em nhờ các bác chẩn đoán trước, hôm nào rỗi em sẽ chạy lên SG.
Để hôm nào em thử chạy lên chỗ bác Petrol xem HD PT hoành tá trành ntn? Bên đó nghe nói có thiết bị căn chỉnh bánh xe ok lắm.

Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45
baolamanhBRVT nói:
Xe em chạy được 41K. Mấy hôm nay chạy khoảng 20-30 km/h thấy tay lái có hiện tượng lắc, cảm giác bánh trước rơ. Nhất là khi lấy hết lái vào cua khi nhấp ga thì thấy lắc rõ hơn ạ. Bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo xe em bị bệnh gì không ạ. Em chân thành cảm ơn.
Bác vác xe lên WF la lối om sòm, chửi rủa, sỉ nhục gào thét um sùm lên đi, làm ăn gì sống nhăn vậy :mad::mad::mad:
, bán xe cho người ta chưa hết bảo hành mà hư tùm lum vậy. Xe bác còn bảo hành bao lâu?

Hạng C
26/3/12
583
224
43
hunghse nói:
baolamanhBRVT nói:
Bác vác xe lên WF la lối om sòm, chửi rủa, sỉ nhục gào thét um sùm lên đi, làm ăn gì sống nhăn vậy :mad::mad::mad:
, bán xe cho người ta chưa hết bảo hành mà hư tùm lum vậy. Xe bác còn bảo hành bao lâu?
ừ.khi nào đi rủ bác này đi chung luôn, góp thêm tiếng :D:D

Hạng B2
12/3/13
101
2
0
18 thôn vườn trầu
baolamanhBRVT nói:
tay lái rung lắc thường có 2 ní do sau :
t1/bạc đạn bánh xe ( khoảng 90% )
t2/ro-tuyn của cơ cấu lái ( khoảng 9% )
t3/ 1% còn lại do những thứ rất bất thường khó mà nói trước đc :cool:
2 cái trên bác có thể tự kiểm tra ở nhà đc

Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45
Gà Nhép nói:
baolamanhBRVT nói:
tay lái rung lắc thường có 2 ní do sau :
t1/bạc đạn bánh xe ( khoảng 90% )
t2/ro-tuyn của cơ cấu lái ( khoảng 9% )
t3/ 1% còn lại do những thứ rất bất thường khó mà nói trước đc :cool:
2 cái trên bác có thể tự kiểm tra ở nhà đc
Nếu đúng như bác Gà nói thì bệnh này ko nặng lắm bác Tuấn nhể :D

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Bác Lambaoanh với bác Hunghse lúc nào đi rủ em đi với nhé, đảm bảo "hỏa lực" tăng 100% luôn....!

Hạng B2
8/2/12
247
0
16
Bác định làm gì mà hỏa lực kinh thế???

Xe_chuong_ga nói:
Bác Lambaoanh với bác Hunghse lúc nào đi rủ em đi với nhé, đảm bảo "hỏa lực" tăng 100% luôn....!