Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Ẹc ẹc, bác hạng C mà đi hỏi vu vơ. Vậy bác ôm con xe tải thì chạy làn nào của đường Cộng Hòa :(
View attachment 755996
Móa, con cái clip mà muốn điên với thằng đăng bài. Chạy trên lề, tiếng Anh thì bẻ làm đôi, viết mịa tiếng Việt cho lành.
Lane giữa bác ơi.

Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Bác chạy vậy mà chưa bị dính lần nào thì thiệt là hên đó bác.
Vậy hả bác @__@ bác chỉ rõ ra giúp để hiểu thêm với. Mình lấy dấu C chứ toàn chạy xe con với bán tải >"<

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Vậy hả bác @__@ bác chỉ rõ ra giúp để hiểu thêm với. Mình lấy dấu C chứ toàn chạy xe con với bán tải >"<
À ra vậy, anh chạy xe con (được chạy tất cả các làn ô tô) nên không bị dính là đúng rồi.
Không cần phải hỏi, bằng C chính hiệu anh có thể tự trả lời cho mình xe tải chạy làn trong hay ngoài khi gặp biển báo này mà:
Thắc mắc về việc đi chậm trên cao tốc

Bằng C, nếu chạy xe tải anh chạy làn trong hay ngoài vậy?

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
À ra vậy, anh chạy xe con (được chạy tất cả các làn ô tô) nên không bị dính là đúng rồi.
Không cần phải hỏi, bằng C chính hiệu anh có thể tự trả lời cho mình xe tải chạy làn trong hay ngoài khi gặp biển báo này mà:
View attachment 756410
Bằng C, nếu chạy xe tải anh chạy làn trong hay ngoài vậy?

Mình đã search mà chưa ra. Bác rõ trích dẫn thẳng luôn cho anh em cập nhật lại. Vòng vo nào là bằng C chính hiệu làm gì?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
1/6/15
5.555
28.616
113
Có hai cấp độ trong thớt này:
Cấp độ 1: Khi đi chậm không đi làn trái.
Cấp độ 2: Không đi quá lâu trên làn trái, làn này chỉ dùng để vượt, vượt xong về làn phải liền.
Em chọn thực hiện cấp độ 2, muốn được như thế giới thì phải học hỏi tư duy của người ta.

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Mình đã search mà chưa ra. Bác rõ trích dẫn thẳng luôn cho anh em cập nhật lại. Vòng vo nào là bằng C chính hiệu làm gì?
Mình đã 2 lần trả lời câu hỏi của bác.
Bác trả lời thực tê gặp biển báo như trên thì xe tải đi làn nào?
Bác trả lời thì mình mới biết mà viện dẫn bác ơi.