Hạng B2
26/10/05
401
3
16
www.otosaigon.com
RE: Thái độ phục vụ GARA HASCO Thái Thịnh

@longvu: lúc tháo đồ vợ 2 tôi ra rất nhanh nhưng khi lắp vào thì dùng cả xà beng làm đòn bẩy <<<< tay nghề thợ???... về nhà mới nhận ra trục láp cong cong... cần thay cái vòng cao su piston thì thay cả tổng thành phanh... giá chém dã man luôn như hãng <<<< rận kêu ko ra tiếng được bác ạ

Hạng B2
23/8/05
220
8
0
53

@bác mazspeed,
@longvu: Bác cũng là Long Vu mà sao lại ghét cái anh gara Long Vũ thế?
Em là longvu, ko có nghĩa phải là LONG VŨ, có thể là Vũ .....Long, hê hê.
Bác hiểu nhầm ý em rồi. Đối với sơn tút, nếu bác ko phải pay cho LV mà là bảo hiểm pay cho bác, bác vào LV vẫn được, ko vào cũng vẫn tốt, còn nếu bác là cá nhân phải bỏ tiền túi ra để pay cho LV thì
kinh nghiệm của em đã kiểm nghiệm là tránh xa Long Vũ, Hasco
. Lý do tại sao thì rất tế nhị, nhạy cảm, anh em trên này có lẽ đều hiểu cả.
Về điện máy, gầm bệ thì (t/hợp này chắc chắn là bác phải pay cho LV trực tiếp ròai) LV làm cũng đc, ko quá xuất sắc nhưng cũng ko quá kém, mặc dù đôi khi cũng có phần "thợ vẽ chút" nhưng nhiều khi cũng phỏng đoán mò, thay nhầm là chuyện bình thường . Đối với cá nhân em thì tuyệt đối ko, tại sao thì em ứ nói đâu.

Hạng B2
23/8/05
220
8
0
53

@longvu: lúc tháo đồ vợ 2 tôi ra rất nhanh nhưng khi lắp vào thì dùng cả xà beng làm đòn bẩy <<<< tay nghề thợ???... về nhà mới nhận ra trục láp cong cong... cần thay cái vòng cao su piston thì thay cả tổng thành phanh... giá chém dã man luôn như hãng <<<< rận kêu ko ra tiếng được bác ạ
bác Cờ rao khoai tây chiên ơi,
Bác phải nói rõ là gara nào dùng xà beng và gì gì nữa chứ. Bác viết thế này ngọ nhỡ anh em hiểu nhầm em thì toi:D:D:D

Hạng B2
26/10/05
401
3
16
www.otosaigon.com

Hasco mờ bác... nếu bác chưa từng cầm xà beng để bẩy trục láp thì yên chí đi... cây ngay ko sợ chết đứng...:D

Tập Lái
21/1/06
42
0
6
Hà nội

:D
Trích đoạn: oldcar

@Crownchip : bác là nam vai chính trong cái avatar hỉ ?:D:D:D

Bác cũng thế hỉ? :D:D:D
(xin lỗi bác, đùa chút cho vui)

Hạng C
19/4/06
503
7
0

bác Mạnh, bác cũng thế hử? em cũng đùa tý cho vui:D, OS đang vắng vẻ quá!
Trích đoạn: manhn72

:D
Trích đoạn: oldcar

@Crownchip : bác là nam vai chính trong cái avatar hỉ ?:D:D:D

Bác cũng thế hỉ? :D:D:D
(xin lỗi bác, đùa chút cho vui)

Hạng B2
23/8/05
220
8
0
53

Trích đoạn: sidecar

một nạn nhân của HASCO đây -1 gáo nuớc acquy = 30.000đ
Trời ơi, vào gara to thế, đẹp thế, phòng chờ mát thế..... và nhiều cái thế thế nữa, hết có 30k, quá rẻ:D:D:D

Tập Lái
25/10/05
49
0
0
44

Thế em đi xe máy thì vào đúẩư cho rẻ và chất lượng. Dùa các bác tí đừmg giận nhé