Tập Lái
17/10/05
27
1
1
44
Hanoi & Saigon
Em chạy Korando cũng được gần 3 năm rồi, chưa tham gia hội hè nào vì kinh nghiệm tham gia các hội khác trước đây không được tốt :) Có dịp nào off loanh quanh Q1 hay Q7 thì các bác hú cho anh em gặp nhau.

Theo kế hoạch là nhà sắp có trẻ con lại còn bố mẹ già nên lên xuống Korando ko tiện, em tính kiếm một chiếc SS AT đời nào không quan trọng, quan trọng là xe chất giá mềm :) mục đích AT để cho bà xã khi cần thì tự lái cho dễ chứ MT đường SG sợ chạy xe về đến nhà đùi thì to mà tay thì mỏi... Nhờ các bác giới thiệu giúp, coi như quà cho thằng em tham gia hội :D

Chúc các bác vui vẻ và hi vọng có dịp sơm gặp nhau, so phone của em 0903212427.
[attachment=0]

Attachments

Hạng C
10/11/05
803
5
18
kiengiang1976 nói:
Em thì đang kiếm số tự động + máy dầu + giá mềm = chưa thấy nè :D 
Thưa bác là số tự động mà máy dầu thì chỉ có Rexton thôi, còn Musso máy dầu thì chỉ có số tay. Tết nhất đến nơi mà bác muốn giá mềm e là đến Tết 

Hạng B2
24/1/09
438
6
18
nthung nói:
kiengiang1976 nói:
Em thì đang kiếm số tự động + máy dầu + giá mềm = chưa thấy nè :D 
Thưa bác là số tự động mà máy dầu thì chỉ có Rexton thôi, còn Musso máy dầu thì chỉ có số tay. Tết nhất đến nơi mà bác muốn giá mềm e là đến Tết 

Qua tết cũng được bác ạ! Chứ em có 1 em Libero rồi :D
Trước đây em cũng nghĩ như bác là máy Dầu chỉ có số sàn ấy chứ nhưng quan điểm đó thay đổi từ khi em thấy 1 chú DT đi số tự động của 1 cty xây dựng bên quận 2.

Tập Lái
17/10/05
27
1
1
44
Hanoi & Saigon
Các bác xem có cái Libero hay Musso 2005 AT thì giới thiệu cho thằng em, Tết nhất đến nơi rồi cứ bắt các cụ leo trèo qua ghế trước thấy xót ruột quá. Các bác giới thiệu ko nhanh em mua Land hay Paj thì mang tiếng hội Musso lắm :) Dạo này tự nhiên gặp nhiều Paj với Land giá hợp lý quá.

Bác nào đăng ký giúp em hai xuất đi SN OS nhé, có vẻ hội ta ít Korando ghê???