Hạng C
10/5/08
903
1
0
Visit Site
Đã vào tháng 8 rùi, các bác có nghe động tịnh gì of Mit tung ra Zinger chưa? em e rằng Mit sẽ rút khỏi VN như trường hợp of Sony..

Hạng B2
19/5/08
102
0
0
RE: tháng 8 đến rùi, Zinger rac chưa

Chắc lại tèo rồi bác ơi. Tin Zinger sẽ ra mắt là dự đoán đầu năm 2008 mà bây giờ đã tháng 8 rồi. Lần này Mitsu cho khách hàng leo cây rồi tuyên bố giải thể luôn:D

Hạng D
18/12/06
1.692
1.669
113

Không giải thể đâu bác ui,còn bán Grandis và xe tải nữa chứ !:D

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658

Nếu các bạn theo dõi Zinger topic từ đầu năm, mình đoan chắc là Zinger sẻ ra trể hay không ra mà.
Thị trường cạnh tranh khốc liệt, Mitsubishi chỉ có thể nghiên cứu và đưa ra những xe có cạnh tranh và có nhu cầu cao, và bất ngờ... bất ngờ đến mức nhân viên cũng không biết.

Nếu các bạn yêu Mitsubishi thì hãy đợi và tin tưởng, sẻ có xe thật đặc biệt cho các Fan.

Trích đoạn: LEXUS GS

Không giải thể đâu bác ui,còn bán Grandis và xe tải nữa chứ !:D

Hạng C
9/5/07
607
31
18
51
TP. HCM
www.otosaigon.com

Mitsubishi lúc nào cũng chậm chạp... Khi Zinger ra mắt thì Toyota Innova đã mắt phiên bản mới số tự động và cao cấp hơn rồi... Vì Zinger SX tại VN chỉ có bản số sàn ... vì thế sức cạnh tranh sẽ yếu đi nhiều... Trâu chậm uống nước đục mà thôi....

Trích đoạn: truong195

Nếu các bạn theo dõi Zinger topic từ đầu năm, mình đoan chắc là Zinger sẻ ra trể hay không ra mà.
Thị trường cạnh tranh khốc liệt, Mitsubishi chỉ có thể nghiên cứu và đưa ra những xe có cạnh tranh và có nhu cầu cao, và bất ngờ... bất ngờ đến mức nhân viên cũng không biết.

Nếu các bạn yêu Mitsubishi thì hãy đợi và tin tưởng, sẻ có xe thật đặc biệt cho các Fan.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658

Xe Mitsubishi bao giờ cũng nhiều option hơn xe cùng loại. Về tính năng thì nhiều hơn và mạnh hơn.
Các bạn so sánh những xe đã qua thì thấy.
Nhưng mình nghỉ cái người ta cần bây giờ là mẩu mã. Xem tận mắt thì thấy bên ngoài không khác Sienna bao nhiêu.

Trích đoạn: Xmen_sg

Mitsubishi lúc nào cũng chậm chạp... Khi Zinger ra mắt thì Toyota Innova đã mắt phiên bản mới số tự động và cao cấp hơn rồi... Vì Zinger SX tại VN chỉ có bản số sàn ... vì thế sức cạnh tranh sẽ yếu đi nhiều... Trâu chậm uống nước đục mà thôi....

Last edited by a moderator:
Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Xe Mitsubishi bao giờ cũng nhiều option hơn xe cùng loại. Về tính năng thì nhiều hơn và mạnh hơn.
Các bạn so sánh những xe đã qua thì thấy.
Nhưng mình nghỉ cái người ta cần bây giờ là mẩu mã. Xem tận mắt thì thấy bên ngoài không khác Siena bao nhiêu.
Theo em thì Zinger nhỏ hơn Siena chứ. Dòng xe của thị trường Mỹ bao giờ cũng kềnh kàng hơn.

Hạng D
18/12/06
1.692
1.669
113

Xác lớn hơn Jolie chút hà .

Hạng D
10/4/06
1.722
143
63
44
Tp mang tên Bác

zinger thấy lớn hơn Innova 1 tý chứ sao bằng Sienna dc, Previa còn chưa bằng mừ

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658

Cai quan trong nhat la ve dep. Cac ban cu cho di, chac thang 9 , hy vong co.
Chua den tháng Muoi ma.

Trích đoạn: tndp

zinger thấy lớn hơn Innova 1 tý chứ sao bằng Sienna dc, Previa còn chưa bằng mừ