Hạng B2
16/11/17
138
121
43
Bac xem lai di 3 loai xe Han tren co ban o chau au nha co the no lay ten khac thoi
Đúng là nó có nhưng doanh số như muối bỏ bể và chất lượng thì cũng khác xa VN.
Toy nó cũng như vậy thôi, ở Châu Âu nó cũng có Yaris, Altis, Camry nhưng chất lượng thì cũng bỏ xa VN. Còn như Inova, For thì Toy nó thiết kế riêng cho một số thị trường mới nổi, vì vậy đừng hỏi sao bên Âu, Mỹ không có.
Do mỗi thị trường khác nhau thì xe tất cả các hãng cũng khác nhau ( đang nói xe lắp ráp trong nước so với xe các thị trường khác )
Tại bác kia mù quáng quá, cứ nghĩ xe Hàn ở VN thì chất lượng cũng giống ở châu Âu, Mỹ, còn Cam ở VN thì ko sánh được Cam Mỹ.

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Con Wigo đo doanh số 6 ngày mà 238 xe, vậy 30 ngày thì 1k3 xe à? Nhap về ko kịp bán là có thât. Dù gì mua xe rap trong nc còn tao cơ hội cho dân ta có cai mà làm

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Thấy cũng vui nhỉ, có nơi để các cụ lên xả stress. Mình thường lên xem các cụ xả...mà cười hoài riết chắc điên luôn. Hihi, mình nghĩ nếu các cụ chung bàn nhậu chắc miểng chai văng tứ tung. ;)

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Tôi thấy bác thiếu kiến thức thực tế nhiều. Xe Hàn mà đánh giá ngang chất lượng xe Nhật thì ngáo lắm. Tiếp nữa xe Hàn nhập nó cũng hơn nhiều xe lắp ráp trong nước.
Châu Âu nó không chuộng xe Nhật thì xe Hàn lại càng không.
Quá mù quáng xe Hàn nên quá bảo thủ.
Đi 2 bánh mà nói chuyện 4b ghê thế? Lo bán xe rồi kiếm tiền mà mua đi rồi anh nc tiếp

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Đúng là nó có nhưng doanh số như muối bỏ bể và chất lượng thì cũng khác xa VN.
Toy nó cũng như vậy thôi, ở Châu Âu nó cũng có Yaris, Altis, Camry nhưng chất lượng thì cũng bỏ xa VN. Còn như Inova, For thì Toy nó thiết kế riêng cho một số thị trường mới nổi, vì vậy đừng hỏi sao bên Âu, Mỹ không có.
Do mỗi thị trường khác nhau thì xe tất cả các hãng cũng khác nhau ( đang nói xe lắp ráp trong nước so với xe các thị trường khác )
Tại bác kia mù quáng quá, cứ nghĩ xe Hàn ở VN thì chất lượng cũng giống ở châu Âu, Mỹ, còn Cam ở VN thì ko sánh được Cam Mỹ.
Mù cái gì thế bác cầm tiền ra mua xe hàn nhập xem ko lại toy vn à? Thiết kế riêng nghe muốn ói, hàng thải chất lượng kém thì nói thẳng ra bày đặt thiết kế riêng.Tôi ko đụng chạm chất lượng toy mỹ nhưng nói thẳng ra toy vn là đồ phế thải thế thôi.Ko phải khoe nhưng mà ai có ý định mua toy gặp tôi nc là đổi ý ngay lập tức.Tôi thấy mình góp phần giúp ích xã hội đấy chứ.Sale gặp tui còn cứng họng à mà xém bị thằng huyndai lừa