D2Q
Hạng B2
20/1/15
211
213
43
Mình nghĩ bác chủ đang tiếc là không biết nó vượt lên rồi làm trò này chứ biết trước là bác chủ đâm mịe vào hông santa fe rồi gọi ca đến giam cả 2 xe chơi chiêu lưỡng bại câu thương luôn :D:D

E biết chứ bác, e đoán được thế nào nó cug chơi trò vượt lụi này nên đã cố ý thắng trước 1 đoạn xa rồi đấy :D. E mà làm như bác nói thì e đâu khác j thằng STF. Với lại, ngày thường e cưng chiếc xe còn hơn bản thân mình, e nó mà thiệt hại thì e cug ko sung sướng j cả .. :)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: nttanmam
D2Q
Hạng B2
20/1/15
211
213
43
Câu chuyện có thể xảy ra như sau:
- Thằng STF nhảy xuống vồ và dập túi bụi vào anh xe có cam. 2 anh oánh nhau 1 hồi có người can,
- Gọi 113, lập bb, giam cả 2 xe,
- Trích camera xem thì anh STF phạm lỗi vượt ko đúng qui định,
- Ko biết xe có cam phạm lỗi gì nếu ko xxx sẽ phán lỗi "ko làm chủ tốc độ".
- Kiện ra tòa thì xe STFcó thể thua và bồi thường, nếu sau cuộc xô sát ko ai chết hoặc bị thương.

Ngày xưa trẻ trâu thì 90% e sẽ làm như vậy, giờ e già rồi nên sẽ ko dại để chén kiểu ăn thua vs chén sành bác ạ :D

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
21/3/08
4.826
4.288
113
hcm
Cách đây cũng tầm 2 tháng có, sáng đi làm tới cầu vượt Bình Phước, lane ngoài là xe tải, lane trong trước mình là em K3 màu trắng (nếu nhớ không nhầm) có logo OS, cứ chạy rề rề gần như ngang ngang xe tải, mình qua mặt không được, bóp còi, nhá đèn thì tải bức phá để mình qua, còn K3 vẫn rề rề, khi lên ngang tầm thì hỡi ơi, con nhỏ ngồi bên ghế phụ nó chồm qua sát bên tài với tư thế lúc đó em nghĩ chỉ có là sóc lọ mà thôi, hãi quá đạp nhanh. Hóa ra ông tải cũng chạy song song xem sóc lọ chắc!

• Like
Reactions: D2Q and nttanmam
Hạng D
25/8/16
2.750
5.756
113
Cách đây cũng tầm 2 tháng có, sáng đi làm tới cầu vượt Bình Phước, lane ngoài là xe tải, lane trong trước mình là em K3 màu trắng (nếu nhớ không nhầm) có logo OS, cứ chạy rề rề gần như ngang ngang xe tải, mình qua mặt không được, bóp còi, nhá đèn thì tải bức phá để mình qua, còn K3 vẫn rề rề, khi lên ngang tầm thì hỡi ơi, con nhỏ ngồi bên ghế phụ nó chồm qua sát bên tài với tư thế lúc đó em nghĩ chỉ có là sóc lọ mà thôi, hãi quá đạp nhanh. Hóa ra ông tải cũng chạy song song xem sóc lọ chắc!
:D Sao bác ko xem

• Like
Reactions: D2Q
Hạng F
27/6/12
5.023
11.742
113
Xe tải nó xem được chắc do thằng lơ nó bảo thằng lái, chứ bữa đó em đi hai người đã có video! :D
Cách đây tầm 8-9 năm. Hai vc em đi xe máy. Đoạn Nam Kỳ Khởi Nghĩa đó cũng tối tối. Một bác civic (lúc đấy cũng số má lắm mới có chiếc này) được em ngồi bên phụ chồm qua không phải sóc lọ mà thẩu kèn mớ ghê. Không biết có ô ếch như bác K3 kia không.

• Like
Reactions: D2Q and pvht
Hạng D
21/3/08
4.826
4.288
113
hcm
Cách đây tầm 8-9 năm. Hai vc em đi xe máy. Đoạn Nam Kỳ Khởi Nghĩa đó cũng tối tối. Một bác civic (lúc đấy cũng số má lắm mới có chiếc này) được em ngồi bên phụ chồm qua không phải sóc lọ mà thẩu kèn mớ ghê. Không biết có ô ếch như bác K3 kia không.
Cũng có thể cái em đang nhìn là thổi kèn, nhưng đang đoạn ......... ngưng để thở hăm chừng! :eek:

• Like
Reactions: D2Q and triet gpvn
Hạng D
11/3/15
1.881
5.102
113
Sáng nay em chở con đi học qua hầm chui Điện Biên Phủ trên đường này bị một thằng taxi Mailinh vượt trong hầm. Nó chạy hẳn sang làn ngược chiều để vượt luôn trong hầm. Gặp xe ngược chiều thế là tạt qua liền. May mà em thấy nó đang vượt mà phía trước mấy xe đang xuống hầm nên vội vàng thắng kịp. Em mà không đang chở con chắc đuổi theo đập nó rồi.

• Like
Hạng F
27/6/12
5.023
11.742
113
Cũng có thể cái em đang nhìn là thổi kèn, nhưng đang đoạn ......... ngưng để thở hăm chừng! :eek:
Sẵn em hỏi vụ tai nạn trên cầu SG của nữ trung úy công an trên chiếc Range Rover có bác nào biết không? Em nghe là cũng có này nọ. Tại hiện trường thì thi thể chị kia không có mặc gì?

Hạng D
5/6/13
1.119
1.201
113
mí bác ở TPHCM mà còn nóng dữ vậy thì về miền Trung chạy xe còn ức chế nhiều nữa, em vừa vi vu Hà Tĩnh Nghệ An 10ng về, ngoài đó đường rộng thênh thang nên đường chúng ta chúng ta cứ đi, cứ kệ bọn xứ lạ lái xe nghiêm chỉnh

• Like