Hạng B2
6/3/17
411
250
68
43
Cũng dạng sĩ diện, xe thì cũ xì, giả dạng xe đời mới cho nó xoang ?!?? o_O:p:D cũng chẳng khác gì đám trẻ trâu hồi xưa , độ Wave tàu thành wave thái để đi cua gái !??? hay đám trẻ trâu thời nay, thay logo để biến xe dỏm thành xe xịn, lùa gà là chính. :D:p
Đơn gian là Thích, ok?

Hạng B2
14/5/09
167
63
28
Em thì nghĩ đơn giản nó giống như là hàng fake. Ruột hẻo nhưng mông má cho giống hàng hịn.
Còn nghĩ như nào về cái "fake" này thì cũng còn tùy người.

Hạng B2
2/3/11
262
171
58
Thấy độ đẻo thì ngầu ham hố cho dzui chứ đi mấy ông Land này gồng xăng lòi le, tiền xăng quá cha tiền xe. :D
Đi Land thì không ai gồng xăng cả, tài chính dư dả mới đi land nhé. Không lẻ nhà nghèo đú theo để không có tiền đổ xăng hở bác.

Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Đi Land thì không ai gồng xăng cả, tài chính dư dả mới đi land nhé. Không lẻ nhà nghèo đú theo để không có tiền đổ xăng hở bác.
Dạ thưa mợ, đây là diển đàn oto và những người lên đây rất nhiều hoàn cảnh nhưng vì cái tình yêu chung là đam mê oto nên mới vào đây ạ. Cho nên nếu nói giàu xụ thì mua xe Land mới xịn đi thì em tám mấy câu này cho dư làm gì ạ?

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Cũng dạng sĩ diện, xe thì cũ xì, giả dạng xe đời mới cho nó xoang ?!?? o_O:p:D cũng chẳng khác gì đám trẻ trâu hồi xưa , độ Wave tàu thành wave thái để đi cua gái !??? hay đám trẻ trâu thời nay, thay logo để biến xe dỏm thành xe xịn, lùa gà là chính. :D:p
Bác chủ xe nếu chỉ độ cái ... bánh xe thì bác chắc cũng chỉa mỏ vô bảo “độ có cái bánh xe cũng độ” quá. Cơ bản ko thic Toy thì người ta làm cái gì cũng cà khịa thôi. Thanh niên thời nay sao hay sinh tật quá, Qua buồn cho một thế hệ

• Like
Reactions: Hell Fire
Tập Lái
6/6/18
49
30
20
34
Theo em thì thay vì bỏ khá nhiều tiền đập đi xây lại để có cái vẻ ngoài đời mới, thì e sẽ dùng phần ít hơn để tút thành 1 chiếc xe đời cũ long lanh. Mỗi xe mỗi thời điểm đều mang vẻ đẹp riêng của nó, cái nguyên bản mà đẹp thì hơn là cái độ đẽo theo thời.