Hạng D
8/11/12
1.212
1.277
113
Sài Gòn
Tuỳ chuyến đi và tuỳ địa phương, như ở SG thắc hay ko cũng ko khác nhau là bao nhiêu, có bao giờ đi quá 40 được đâu.

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Tuỳ chuyến đi và tuỳ địa phương, như ở SG thắc hay ko cũng ko khác nhau là bao nhiêu, có bao giờ đi quá 40 được đâu.
Chắc bác chưa đi xe hơi bao giờ nhỉ.
30-40km/h mà bác không thắt dây là đủ thấy máu rồi cần gì trên 40km/h :D Chịu khó Google với YouTube đi chứ đừng phán khi chưa chắc

Hạng D
20/6/12
1.516
538
113
Q3, TPHCM
Vậy mà giờ ko ai chịu đi chung xe với em nữa anh ạ , ai cũng bảo đi chung với nó chi lèm bèm như bà tám
Từ từ mấy cụ ấy sẽ hiểu bác ạ. Cứ xem báo chí, MXH,.... những vụ tai nạn xảy ra tự khắc các cụ ấy rồi cũng sẽ tự giác thôi. :) . Chúc Bác luôn vững tay lái và lái xe luôn an toàn nhé.

Tập Lái
22/8/14
21
6
3
36
Ho Chi Minh City, Vietnam
Em thấy thiết kế kiểu automatic seatbelt trên các xe Honda thập niên 90 là hay. Cứ đóng sập cửa là cái dây nó chạy tới choàng qua vai mình liền. Còn đầu dây bên hông ghế thì ở chế độ cài all time. Pasenger ngồi là vô thế ông địa nhậu củ cải lun...hehe

Hạng C
4/6/12
869
1.549
93
Ho Chi Minh
Từ từ mấy cụ ấy sẽ hiểu bác ạ. Cứ xem báo chí, MXH,.... những vụ tai nạn xảy ra tự khắc các cụ ấy rồi cũng sẽ tự giác thôi. :) . Chúc Bác luôn vững tay lái và lái xe luôn an toàn nhé.
Người nhà em thì giờ tự giác hết rùi anh, chỉ có mấy thằng bạn trời đánh thui anh

Hạng C
4/6/13
682
1.028
93
Chắc bác chưa đi xe hơi bao giờ nhỉ.
30-40km/h mà bác không thắt dây là đủ thấy máu rồi cần gì trên 40km/h :D Chịu khó Google với YouTube đi chứ đừng phán khi chưa chắc
Lâu lắm rồi hồi mới có bằng e ti toe leo lên xe tải de tới de lui do ko quen thắng hơi đạp cái chúi mũi muốn đập mặt vô kính rồi cần chi tới 40km/h.

• Like
Reactions: Jomsviking