Hạng B2
12/10/05
199
10
18
chào các bác,
Em đang chây Pre, hôm rồi bị chú mui trần húc vào đít xe em khi đèn đỏ, đèn hậu của em môt bên bị bể, bây giờ muốn thay bộ mới,
Các bác cho em hỏi giá khoảng bao nhiêu và mua ở đâu vậy?
Cảm ơn các bác nhiều

Hạng B1
18/5/07
54
1
0
60
TR
RE: Thay đèn hậu bị bể của Pre

Bác vào hãng VMC mà mua. Vừa rồi em cũng bị bể, đã thay lại hêt 1,75 tr.

Hạng B2
13/6/07
236
2
18
53
vdc.com.vn

Ra ngoài mua bác ơi, có 1,1 triệu thôi, giống y như trong hãng.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

bác ra trần bình trọng thay, hàng đài loan, chất lượng không kém hàng trong hãng là mấy ( nhiều khi hàng trong hãng lấy loại này lắp cho mình cũng có khi...??[8|]). Giá khỏang 850k !

Hạng B2
13/6/07
236
2
18
53
vdc.com.vn

Giá khỏang 850k
Bữa trước em thay 1,1 triệu đã mứng rồi, bác thay có 850K thì tốt quá. Em so rối,không khác gì cả hiện em đã đi gấn 1 năm rối mà cũng không có gì gọi là xuống cấp cả. Đèn hậu Pre rất dễ thay, chỉ tháo 2 con vít ra thôi, Bác hungo chỉ việc mua về tự thay.

Hạng B2
2/7/07
113
0
0
Hà Nội - Việt Nam

Bác ở HN thì ra Nguyễn Công Trứ mua về tự thay lấy cũng được, vào hãng kiểu gì chẳng bị chém

lee confirmed
Hạng C
14/12/06
987
8
38
62

Trích đoạn: themxehoi

Đèn hậu Pre rất dễ thay, chỉ tháo 2 con vít ra thôi, Bác hungo chỉ việc mua về tự thay.
... nhưng mà tháo xong 2 con vít cậy mãi cái nắp chụp mới bật ra... em kinh vỡ đèn mỗi khi thay bóng !

Hạng B2
12/10/05
199
10
18

Trích đoạn: themxehoi

Giá khỏang 850k
Bữa trước em thay 1,1 triệu đã mứng rồi, bác thay có 850K thì tốt quá. Em so rối,không khác gì cả hiện em đã đi gấn 1 năm rối mà cũng không có gì gọi là xuống cấp cả. Đèn hậu Pre rất dễ thay, chỉ tháo 2 con vít ra thôi, Bác hungo chỉ việc mua về tự thay.

Sao giá trong hãng và bên ngoài lệch nhau nhiều vậy bác, như bác nói thì chất lượng cũng như nhau, vậy là mấy chú VMC lấy ngoài vào bán là có $$$.
Bác cho em xin địa chỉ mua ở ngoài nhe?
Em cảm ơn bác nhiều
Em cảm ơn bác nhiều,

Hạng B2
13/6/07
236
2
18
53
vdc.com.vn

Sao giá trong hãng và bên ngoài lệch nhau nhiều vậy bác, như bác nói thì chất lượng cũng như nhau, vậy là mấy chú VMC lấy ngoài vào bán là có $$$.
Sao có vẻ ngạc nhiên vậy bác :D, từ xưa nay VMC nổi tiếng chặt đẹp mà bác. Bác ở đâu, em ở Đà nẵng, chắc là bác ở TP.

Hạng B1
18/12/06
52
0
6
43

Bác ra garage bên ngoài bán đầy, chỉ trên dưới 1 triệu thui, đèn hậu bác bị bên phải hay trái? Pre đèn hậu cứ cong lên dễ bị va lắm bác ạh, bác đi cẩn thận chút đừng phanh gấp mà tội nghiệp các bác đi sau.