Hạng D
30/12/11
1.548
1.347
113
Chào các pác, em vừa gia nhập thành viên OS (mặc dù trước giờ vẫn thường xuyên tích góp công lực tại đây):) .Tình hình là ngày 8 tháng 1 này em sẽ chính thức lần thứ 2 lên xe bông cho lần đầu lấy vợ 2 :D. Nhưng chỉ có điều em không được kết mặt mũi bà 2 lắm nên dự định sẽ dao kéo một tí cho "ngầu" hơn. Vì vậy, các pác có nhìu kinh nghiệm xin cho em hỏi là nếu mình thay mặt ca lăng khác thì có bị mấy anh bồ câu toét toét ko ah? Ngoài ra, em thấy các pác trong diễn đàn của mình người nào cũng đưa bà 2 đi làm thẩm mĩ đủ nơi, make up đủ thầy hết mà ko ai thay mặt mũi cho vợ gì cả, em thật sự thắc mắc lý do tại sao ah ?:cool:

Hạng D
23/11/11
1.867
13
0
Tuỳ xe mời có đồ nghề dao kéo cắt chỉnh sữa được Em ui,chứ đâu phải xe nào cũng làm được đâu nè,nhìn nick của em thì phải chịu chơi rùi chứ,ai lại đi sợ Anh công an.....hihi....xe kia thay mặt nạ rùi thay luôn cả hiệu xe luôn,có xe thay luôn mặt y chang mer S luôn đó....đến giờ có bị thổi vô bao giờ đâu?!cứ vô tư đi em,mình đi xe đẹp và đi đến đâu ai cũng ngoái nhìn thì mới thich mà mua xe nữa chứ hả?sợ sệt trốn tránh né hoài thì đời mất vui và cái thi vị của cuộc sống,quan trọng mình đối đầu với nó ra sao,tuỳ cơ ứng biến tấu trong mọi Hoàn cảnh....hihihi......chúc vui nha....cố lên...dân chơi sao sợ chi mưa rơi,mình đang đi xế hộp mà......hihihi

Hạng D
30/12/11
1.548
1.347
113
em đặt nick thế cho oai thui ah.:p cũng ko phải dân ăn chơi chi mô rứa ah.:D. ngày 8 này em cưới vợ Hàn ah (Forte 2011 AT). Em xem trên Duk thấy nhiều mẫu ca lăng rất đẹp, tính đặt hàng để make up cho vợ hic..mèng ko thấy pác nào đi trước lèm để lấy kinh nghiệm ah. sợ lấy về xong rùi ko dùng được thì uổng lúa ah

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Dạ em thay cho cũng khoảng 5 bác rồi đó bác trông cũng đẹp chứ bộ không sao đâu vô tư đi bác ui .

Hạng D
20/8/09
1.136
4
38
11
đồ pác khactrung show lên đẹp thật,
trước ok, pác chủ làm đèn sau như mer nữa là khỏi chê

Hạng B2
6/12/11
205
0
0
Nếu chỉ thay mặt calang thôi thì bác chủ yên tâm đi không sợ gì hết vì tỷ lệ thay đổi hiện trang xe là rất nhỏ
Nhưng nếu bác độ nhiều thứ thì ra đường cẩn thận đó bác, bây giờ xxx luôn tìm cách để phạt mà bác
Em thấy cái mặt calang sọc ngang của bác khactrung rất đẹp đó bác, chắc khoảng 5 củ ???
Không biết chỗ bác khactrung có mặt tương tự mà sọc chéo chữ V không nhỉ??? em thích loại này hơn

Tập Lái
25/9/10
14
187
43
42
Người ta thay ầm ầm bác chủ ui. Em thấy thay cái này vào trông đẹp nà :