Hạng B2
21/4/11
423
524
113
Bác Phong Nguyễn ơi ới , pm giúp e giá cái bơm trợ lực với ạ ...

Hạng B2
21/4/11
423
524
113
Ruột zin chính hãng 2tr8. Bơm củ total 2tr2

Ruột zin chính hãng 2.8tr e rõ rồi , bơm củ Total 2.2tr là sao bác thông não giúp e phát với ạ , hàng có sẵn ko bác , thi công mất bao lâu , bảo hành bảo tỏi thế nào bác nhắn giúp e luôn , tiện thì mai e mang qua bác ngay . Bữa trước cũng thay cái lọc gió dàn lạnh bên bác đó ạ ...

Hạng D
19/10/09
4.733
14.288
113
Tel : 0949999684 .
Ruột zin chính hãng 2.8tr e rõ rồi , bơm củ Total 2.2tr là sao bác thông não giúp e phát với ạ , hàng có sẵn ko bác , thi công mất bao lâu , bảo hành bảo tỏi thế nào bác nhắn giúp e luôn , tiện thì mai e mang qua bác ngay . Bữa trước cũng thay cái lọc gió dàn lạnh bên bác đó ạ ...
Bơm tháo xe cam . Về em thay bộ seal mới cho bác. Ống dầu trợ lực có sẳn luôn

Hạng B2
21/4/11
423
524
113
Bơm tháo xe cam . Về em thay bộ seal mới cho bác. Ống dầu trợ lực có sẳn luôn

Dự kiến thi công bao lâu bác ơi , bác chả đọc full message của e gì cả, rồi trả lời luôn thể :))

Hạng B2
26/7/11
258
452
63
Hôm rồi có anh kia mang xe tới garage mình sửa .Chật quá nên đậu ngoài nắng cho thằng nhóc tháo đồ . 5 phút sau ra thấy nguyên tấm chăn trùm cái xe kính mui và cả phần kính chắn gió .
Mua xe để nó phục vụ mình là chủ yếu ,chi li quá cho khổ .Trăm người bán thì vạn người mua,ai thích gì thì mua nấy sao em thấy nhiều bác còn so đo chi cho mệt . Xe gì cũng là xe,mấy con xe Đức nhiều khi mấy anh lái dọt nhập về toàn bản Base chỉ có cái vỏ bề ngoài và cái động cơ thôi .Anh nào đam mê lắm thì 1 trăm anh độ đồ chính hãng được 1 anh .Còn lại toàn hàng tàu,hàng taiwan chủ yếu thôi .

Bởi người ta nói con người khổ là vậy .Ông thì sướng ko chịu mua chim,mua cá, mua chó ....về làm osin cho nó .Ông thì mê gái ham nhậu thì cũng có ông làm mọi cho xe ...:D:D:D:D . Đời là bể khổ mà
Gái gú hú em dc dòi