Tập Lái
2/2/17
22
11
3
31
Dear cccm,

Em là tài mới, nay mới mua em Hyundai Veracruz từ ngoài bắc vào để làm thủ tục đổi tên đổi biển. Cccm cho em hỏi là để làm thủ tục em ra phòng CSGT đường sắt đường bộ ở Q9 làm đúng ko nhỉ?
Nhân tiện em hỏi thêm có cụ nào làm về dịch vụ này thì tư vấn cho em với, vì 1 phần em đi làm cả ngày nên cũng khó sắp xếp công việc.
Cảm ơn cccm nhiều!

Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Dear cccm,

Em là tài mới, nay mới mua em Hyundai Veracruz từ ngoài bắc vào để làm thủ tục đổi tên đổi biển. Cccm cho em hỏi là để làm thủ tục em ra phòng CSGT đường sắt đường bộ ở Q9 làm đúng ko nhỉ?
Nhân tiện em hỏi thêm có cụ nào làm về dịch vụ này thì tư vấn cho em với, vì 1 phần em đi làm cả ngày nên cũng khó sắp xếp công việc.
Cảm ơn cccm nhiều!
Nếu bác làm ở 282 NTL thì em inbox cho số của ông trùm ngoài đó để hỏi, có điều giá hơi chát xíu. Chắc phải trả giá để ảnh bớt được tới đâu hay tới đó.

• Like
Reactions: Jackee
Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Nếu xe đăng ký khác tỉnh thành thì phải về tỉnh đăng ký hiện tại rút hồ sơ gốc, sau đó mang hồ sơ đó vào TP.HCM đăng ký mới. Quy trình là khá tốn kém

• Like
Reactions: Jackee
Tập Lái
2/2/17
22
11
3
31
Nếu bác làm ở 282 NTL thì em inbox cho số của ông trùm ngoài đó để hỏi, có điều giá hơi chát xíu. Chắc phải trả giá để ảnh bớt được tới đâu hay tới đó.
Cảm ơn bác nhé, em cũng mới hỏi đc 1 bác làm dịch vụ trong SG r.

Tập Lái
2/2/17
22
11
3
31
Bác ấy ở ngoài otofun mới vào nên chưa quen với cách xưng hô của otosaigon
Vầng em nằm vùng bên này lâu, nhưng chưa có hoạt động nhiều. Nay nhân tiện có vợ 2 nên cũng là dịp giao lưu với mọi người luôn bác ạ.

• Like
Reactions: nttanmam