Đánh Giá Chất Lượng Căn Hộ The CBD Đồng Văn Cống 2,2 tỉ ok không ạ?

Tập Lái
26/3/20
21
15
3
34
Em đang xem căn bên này 2PN giá 2,2 tỉ. Các cao nhân cho em hỏi so về vị trí, tiện ích cũng chỗ này cũng khá ổn mà sao giá thấp hơn bọn trong khu vực nhiều quá vậy. Căn này bàn giao từ năm 2016 mà tới giờ chưa có sổ, ko biết bị vấn đề gì hay ko?

Thấy từ căn này qua đảo kim cương, vào trung tâm khác tiện, chỉ cỡ 15p là tới hầm, tới xem cũng khá ưng về chất lượng xây dựng chỉ có điều ngay đồng văn cống nên xe công cũng nhiều, tối chắc ồn.

Phân vân...

Hạng C
9/4/06
576
356
63
48
Quận 2
Bác cứ vô tận nơi, xem tận mắt, mới hiểu vì sao chung cư CBD người ta ở đông như thế. Giá còn đang rẻ (có thể nói là rẻ nhất Khu vực này) là vì chưa ra sổ. Ban đêm rất yên tĩnh (nếu chọn căn quay vô trong). 2 hầm để xe, đảm bảo có đủ chỗ để xe hơi cho cư dân (hầm B2 còn trống khá nhiều). Về đường đi thì đi Nguyễn Thị Định hoặc Trương Văn Bang (song song Đồng Văn Cống) nên ko sợ container ĐVC.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
Bác cứ vô tận nơi, xem tận mắt, mới hiểu vì sao chung cư CBD người ta ở đông như thế. Giá còn đang rẻ (có thể nói là rẻ nhất Khu vực này) là vì chưa ra sổ. Ban đêm rất yên tĩnh (nếu chọn căn quay vô trong). 2 hầm để xe, đảm bảo có đủ chỗ để xe hơi cho cư dân (hầm B2 còn trống khá nhiều). Về đường đi thì đi Nguyễn Thị Định hoặc Trương Văn Bang (song song Đồng Văn Cống) nên ko sợ container ĐVC.
Lên FB vô group cc này nằm vùng hay hơn bác ơi,, trời đất j cũng đăng trên đó

• Like
Reactions: dat_2
Tập Lái
26/3/20
21
15
3
34
mình đã vào xem nhà rồi, nói chung rất ưng, giờ chỉ lăn tăn vấn đề pháp lý thôi, thấy xây lâu rồi mà vẫn chưa ra sổ dc, ko biết có dính đất công hay gì ko?

Tập Lái
17/6/18
18
17
4
35
E có căn Citihome gần đấy 66m2 cũng 2PN, 2WC chuẩn bị nhận sổ. Rẻ hơn của bác được ít lạc. Bác quan tâm thì inbox e.

Hạng B2
13/9/18
146
246
43
38
Thiết kế CBD xấu vì nó là thiết kế cũ, căn hộ có 2PN có 1 căn bị khuất sáng, ko có cửa sổ nên bị bí
vào trong phòng sẽ có cảm giác bếp tỏa mùi vì thiết kế bếp giữa nhà, ko thoáng lắm
nếu ng đã từng ở căn hộ sẽ chê căn hộ này, pháp lý chỉ là HĐMB, ngân hàng BIDV hỗ trợ theo HĐMB nên cho vay đc rất ít
nhưng tầm giá đó thì căn hộ CBD là có vị trí đẹp nhất rồi, ko đòi hỏi hơn được

ý kiến em thì giá phù hợp , nếu lăn tăn nữa thì chọn thuê vài tháng rồi quyết định mua đứt