Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
RE: Thế Giới Xe của VTC, có phải bác Saigonvw nhà ta lên sóng?

Lần này có lý do đi ăn thịt rừng chính đáng rồi ha bác Fè...chờ em với nhá:D:D

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

Chào Bác Automatic và các Bác
Vâng E chính là cái gã tóc tai bờm xờm đó đấy ạ
Chiều mai Thứ 7 - 02/09/06 vào lúc 15h00 trên VTC1 có phát lại Ctrình đó các Bác ạ. Trong tháng 9 Các Bác bên VTC1 sẽ làm tiếp những con xe còn lại của E, khi nào có lịch phát sóng cụ thể E sẽ thông Báo tới các bác nhé.
Nhân đây E cũng xin cảm ơn OS vì qua OS E học hỏi được nhiều và làm quen được với nhiều Bác. ( E xin bật mí là Bác phụ trách chuyên mục Ô-tô xe máy của VTC1 cũng là member của OS đấy ạ và cũng chính từ OS tụi E mới biết nhau )
Sáng mai E về Trà Vinh, ở đó không online được, hẹn các Bác sau lễ E sẽ gởi cái CD về những em xe mà E có để các bác coi chơi vui nhé.
Tạm biệt các Bác, Chúc các Bác và Gia đình có một kỳ nghỉ lễ vui vẻ, hạnh phúc

Hạng D
22/2/06
1.297
7.879
113
46
Sài Gòn

Mai em sẽ cố gắng thu xếp công việc ........ nội trợ hàng ngày để xem chương trình này :D:D:D

Bác SaigonVW, anh em OS tự hào về bác :):):)

Hạng D
12/12/03
2.829
3.731
113
Vietnam

Chúc mừng bác saigonvw.... tiếc là em chưa kịp xem.

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

còn có 1 điều nữa rất thú vị về bác saigonvw có thể các bác chưa biết ! đó là : hầu như tất cả những chiếc xe cổ tại sài Gòn ..... bác ấy đều biết rõ về lai lịch , chủ nhân của từng chiếc luôn . điều này chứng tỏ rằng hầu hiết những chiếc xe cổ đó đều đã qua tay của bác ý !
cá nhân em chẳng biết nói gì mà chỉ thốt ra được 2 từ : Thán phục !

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Trích đoạn: tungrose

Trích đoạn: lovecar

Theo Em, thế nào bác saigonvw cũng có 1 bản copy của phóng sự ấy, mình xin mượn để xem hoặc gửi tại OSC để mọi người cùng xem:D

HÌnh như cái phóng sự này nó làm lâu rùi, khi đó tóc tai bác Diên còn dài ngoằng. Bây giờ tóc ngắn ngủn à :D VTC nó chiếu đi chiếu lại hoài.

Sau này bác ấy có nhiều con ngon hơn.

Bữa nào em chụp hình tiếp rùi post lên cho các bác bình loạn chơi.

Xe cổ, thì phóng sự cũng nên cổ tí, thế mới đúng điệu. :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Dài cỡ tóc cái nhà lão Nhật pủn Koizumi hông bác Phantan ? :D

tts confirmed
Hạng B2
20/6/06
313
6
18
Hà Nội
vantaibacnam.com

Chậc chậc ... Tiếc wá! Em online muộn wá nên không kịp xem rùi. Bác saigonvw post hình các bà vợ của bác lên cái, để AE còn bình loạn. :mad::D

Chào Bác Automatic và các Bác
Vâng E chính là cái gã tóc tai bờm xờm đó đấy ạ
Chiều mai Thứ 7 - 02/09/06 vào lúc 15h00 trên VTC1 có phát lại Ctrình đó các Bác ạ. Trong tháng 9 Các Bác bên VTC1 sẽ làm tiếp những con xe còn lại của E, khi nào có lịch phát sóng cụ thể E sẽ thông Báo tới các bác nhé.
Nhân đây E cũng xin cảm ơn OS vì qua OS E học hỏi được nhiều và làm quen được với nhiều Bác. ( E xin bật mí là Bác phụ trách chuyên mục Ô-tô xe máy của VTC1 cũng là member của OS đấy ạ và cũng chính từ OS tụi E mới biết nhau )
Sáng mai E về Trà Vinh, ở đó không online được, hẹn các Bác sau lễ E sẽ gởi cái CD về những em xe mà E có để các bác coi chơi vui nhé.
Tạm biệt các Bác, Chúc các Bác và Gia đình có một kỳ nghỉ lễ vui vẻ, hạnh phúc

@saigonvw : Em mạo muội đoán mò qua nick của bác là bác có cái Volkswagen Oldtimer nào à? Loại nào vậy bác, có phải con bọ Kaefer VW1303 kg hở bác?
Ý tưởng của bác về cái CD hay quá, bác gửi cho em một bản copy hoặc bác upload lên để anh em tìm vô down về coi, bác nhé!

Hạng C
11/12/04
548
19
18
Saigon

Hôm qua đang ngủ trưa, nghe TV nói ..... nói tới Phạm Diên, bật dậy, coi cái Triump của bác saigonvw, gọi thêm vợ dậy >>> khoe
Bác saigonvw, cảm ơn bác, chúng em hãnh diện nhờ có bác và các anh em ... keke ...