Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill
RE: Thế Giới Xe của VTC, có phải bác Saigonvw nhà ta lên sóng?

Trích đoạn: iLike

Hôm qua đang ngủ trưa, nghe TV nói ..... nói tới Phạm Diên, bật dậy, coi cái Triump của bác saigonvw, gọi thêm vợ dậy >>> khoe
Bác saigonvw, cảm ơn bác, chúng em hãnh diện nhờ có bác và các anh em ... keke ...
...ơ...ơ....???
Đàn ông mà cũng xài Triumph "tất cả thời trang " sao, bác ? :D

new
Tập Lái
16/6/05
32
0
0

Chúc mừng bác saigonvw!

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

@bác Sĩ: vào Vietnamnet không có đâu, chương trình đó của VTC mà, phải vào www.vtc.com.vn chọn VTC1, mục chuyên đề mới xem được, có 2 video clip nói về bác saigonvw nhà ta luôn, 1 giới thiệu về bác í, 1 giới thiệu về con ghia mà chúng ta đã được biết

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Trích đoạn: minhtit
@bác Sĩ: vào Vietnamnet không có đâu, chương trình đó của VTC mà, phải vào www.vtc.com.vn chọn VTC1, mục chuyên đề mới xem được, có 2 video clip nói về bác saigonvw nhà ta luôn, 1 giới thiệu về bác í, 1 giới thiệu về con ghia mà chúng ta đã được biết
Em vẫn coi trên VTC1 chương trình Thế Giới Xe mà bác ! và trên tv.vietnamnet.vn cũng là Thế Giới Xe lun, em đâu có thấy gì khác nhau đâu...!
À mà wên, dân PMH như bác thì chỉ biết có HTV và Saigon Postel, mấy cái khác có nói với bác cũng như không !

Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
866
4.998
93
TPHCM

Trích đoạn: Automatic

À mà wên, dân PMH như bác thì chỉ biết có HTV và Saigon Postel, mấy cái khác có nói với bác cũng như không !

Bác sĩ lại gợi lại cái nỗi đao của hội chưởng rồi =))

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

Trích đoạn: minhtit

Cảm ơn Bác Minhtit nhiều.
Thứ 7 tới nếu Bác rảnh ghé qua OS caffe, E gởi Bác cái CD nhờ Bác post lên cho A, E tham khảo được không ạ ? ( Thực tình thì ba cái vụ Vi tính, mạng miếc này E kém lắm )
E cảm ơn Bác trước. Chúc Bác vui, khoẻ

Hạng B1
18/8/06
72
2
0

Hội chưởng lắp thêm cái chảo .... lậu rồi bác Sỹ ơi hehhe:D

Hạng D
30/3/05
2.353
15.324
113

tối qua VTC1 có chiếu tiếp về mấy chiếc xe cổ của bác Phạm Diên, nhìn thấy..(xin lỗi nhé)... nhểu nước miếng.
Chương trình này VTC1 thường chiếu từ khoảng 22h15-23h tối, hình như là ngày 2/4/6 thì phải.

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Trích đoạn: Pinkyhuynh
Hội chưởng lắp thêm cái chảo .... lậu rồi bác Sỹ ơi hehhe:D
Bác Trưởng nhà ta cũng mún lém chứ bác, đao cái là phải ở "Pen Tơ Hau Sơ" thì mới ráp chảo lậu được....