Hạng D
11/2/10
1.090
596
113
Sáng nay em thấy xxx mới lập thêm lò bánh mỳ nóng hổi tại vòng xoay Mỹ Thủy quận 2, chuyên bắt xe 2 bánh quẹo từ Đồng Văn Cống vào vanh đai đông về cầu Phú Mỹ, lỗi không bật xi nhan. Các bác đi 2 bánh lưu ý nhớ bật đèn khi quẹo nhé! Để không thôi cực công cho mấy anh xxx quá :3dgoidien:

Hạng D
17/10/15
1.008
5.479
113
Cảm ơn bác đã nhắc nhở mọi người lái xe an toàn, nhưng khu này tồn tại chốt lâu lắm rồi bác, xxx chỉ kiếm được bm lúc nào khu vực này thông thoáng thôi, vì hôm nay còn trong kỳ nghỉ lễ nên lưu lượng hàng hóa ra vào cảng giảm đáng kể, ngày thường chỉ có CSGT ở đây thôi bác, còn xxx tạt ra hẻm hóc xung quanh để đón mồi chứ ko dám đứng đó đâu (xe cộ mà đặc biệt là xe cont thường "vô tình" lắm, nên đã là xxx thì rất sợ) :D

• Like
Reactions: litono
Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
mấy nay ra đường thấy "mai vàng" nở khắp nơi những chỗ kẹt xe ùn tắc k thấy còn những nơi vắng vẻ lại thấy

Hạng B1
25/11/15
81
62
18
40
Cái này lâu rồi anh...lúc trước dân ngta bực quá để cái bảng trên cầu " Quẹo phải nhớ xi nhan"..thế là các anh xxx giải nghệ...nhưng lâu lâu cũng đứng...Phía đối diện lâu lâu mấy xxx cũng bắt lỗi này khi rẽ về hướng Phà Cát Lái....Còn đoạn hướng về phà Cát Lái thì chuyên bắt lỗi vượt đèn đỏ...hic hic..nhìu người vội vàng vọt qua là chết với mới xxx..đành đưa bánh mì...

• Like
Hạng B1
25/11/15
81
62
18
40
Thường thì chỉ lấy bánh mì...nên gọi là xxx...chứ còn CSGT thì phải hướng dẫn lỗi sai của ngta để ngta biết mà tránh...Mà toàn bắt đúng...dân mình hơi vội vã khi gặp đèn đỏ....hihihi

Hạng D
30/4/14
1.139
16.549
113
Thường thì chỉ lấy bánh mì...nên gọi là xxx...chứ còn CSGT thì phải hướng dẫn lỗi sai của ngta để ngta biết mà tránh...Mà toàn bắt đúng...dân mình hơi vội vã khi gặp đèn đỏ....hihihi
Bác nói cũng có lý :D

Bắt đúng lỗi, nhưng dân ta đa phần sợ phiền phức và do bị hù nói thách giá cao nên muốn đưa bm cho tiện, và thế là đúng ý các anh ấy, lấy bm thì gọi là xxx cũng đúng, gọi CSGT thì tội cho các anh CSGT đúng nghĩa (nhưng giờ kiếm chắc không có, thỉnh thoảng các anh ấy làm đúng nhiệm vụ thấy cũng tội, còn lúc bắt xe thì đa phần toàn xxx, trừ ngày cần kiếm Biên bản với làm theo chuyên đề) :p

Hạng B1
25/11/15
81
62
18
40
Nhà mình gần cảng Cát Lái....T7 và CN là ngày hốt bạc của xxx khi các gd, các bạn trẻ đi họp nhóm bên Nhơn Trạch...Có lần 1 anh rút dao nhá nhá mấy cái...xxx cũng sợ....hehehe...em cũng mong đâm vài thằng cho mấy ng tài xế bớt khổ với mấy thằng thích bánh mì..

• Like