Hạng C
16/3/05
574
1
18
RE: Thiết bị chạy xe SFE Khi Tắc đường!

Hôm đấy em cũng chết tắc từ ngã tư Vọng đến pháp vân mất 2 tiếng, sau đó từ cầu Giẽ đến Đồng văn cũng mất thêm hơn 2 tiếng nữa. Sao mà đông xe thế.
Trích đoạn: Kienvang

Quá hay. Hôm thứ tư tuần trước (30-4), tôi phải mất gần 6 tiếng để đi từ Hà Nội về Nam Định, có cái này thì hay quá. Riêng việc đi từ ngã tư Đại Cồ Việt đến chỗ rẽ ra Pháp Vân ở Thường Tín đã mất tới 1,5 tiếng:mad:[&o]

Hạng B2
2/12/04
258
0
0

hô hô, có dùng cho SF số sàn không bác ơi :D:D

Hạng B2
22/2/08
163
0
16
Hà Nội

em nghĩ là khó...........
hic hic, đi số sàn ở HN chỉ muốn bỏ xe ra đi con FIUTURE nhà em còn bốc hơn, hihi.
Nhưng chạy đường trường thì kết lắm....đúng ko các bác nhể, nhất là cái khoản có "bẹp" nào đó ngồi bên cạnh, cái tay mà khua khua , vô tình chạm vào cái j đó thì .......... à hèm.... "xin lỗi anh sờ nhầm cần số" hihi, bài này em đã test 1 lần, hi vọng có lần nữa.hihi

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

Bác nói rõ hơn 1 chút nữa đi,có phải vì hệ thống điện dể hư hỏng không?2 em bị khá nặng ở vỏ là bị gì vậy?Xe em cũng mới bị nổ vỏ mà nguyên nhân theo em dự đoán là vỏ Kumho có chật lượng không tốt.(trên này có nhiều bác xe đi chưa bao nhiêu km mà đã thay vỏ rào rào(chevol,everest2.6,đến em nữa..)
Trích đoạn: kanz_min

có ảnh hưởng gì hệ thống điện ko hỉ??? hôm nay em xuống 199MK thấy SF nằm la liệt ở đó, có 2 em bị khá nặng ở vỏ :D

Hạng B2
22/12/07
145
0
0

Các bác phải xem sét lại vì theo em nghĩ có cái đơn giản vậy mà HD không tạo thành Opition mà lại để thầnh trang bị lắp thêm . Theo em các bác nên cẩn thận lắp thiết bị này .........Vì hôm nào đó thiết bị đó mỏi nó không phanh nữa mà ccứ đi thì các bác tính sao??? :D:D:D Hay các bác cứ làm chuột bạch trước đi em sẽ học sau......./:D

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

@all: Các bác yên tâm đi có 4 chứng chỉ chứng nhận chất lượng của Hàn, Mỹ...em không nhớ lắm. Còn nếu nó có trục chặc chẳng hạn thì cũng không nguy hiểm đến mức chết người đâu! Vì cùng lắm trả lại hoạt động của Phanh như hãng thiết kế thôi mà! Thấy quảng cáo là các xe Mec,Audi,BMW cũng đã áp dụng rồi nhưng chỉ ở các xe hạng sang thôi! Các bác cứ ném đá thoải mái đi!

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Trích đoạn: hunguyen123

Bác nói rõ hơn 1 chút nữa đi,có phải vì hệ thống điện dể hư hỏng không?2 em bị khá nặng ở vỏ là bị gì vậy?Xe em cũng mới bị nổ vỏ mà nguyên nhân theo em dự đoán là vỏ Kumho có chật lượng không tốt.(trên này có nhiều bác xe đi chưa bao nhiêu km mà đã thay vỏ rào rào(chevol,everest2.6,đến em nữa..)

có ảnh hưởng gì hệ thống điện ko hỉ??? hôm nay em xuống 199MK thấy SF nằm la liệt ở đó, có 2 em bị khá nặng ở vỏ :D

Hai bác hiểu khái niệm "VỎ" khác nhau rồi !

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Trích đoạn: caisua

hô hô, có dùng cho SF số sàn không bác ơi :D:D

Hình như là được! để em xem lại! Chân Côn thì sao nhỉ

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Báo thêm với bác là em lại bị thêm một lần nữa rồi. Chắc tại Kumho là lốp "đểu", lần sau chắc e thay dần lốp Micheline thôi.

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Trích đoạn: Everest 2.6

Báo thêm với bác là em lại bị thêm một lần nữa rồi. Chắc tại Kumho là lốp "đểu", lần sau chắc e thay dần lốp Micheline thôi.

Chán các bác quá! Các bác đi đường chẳng nhìn gì cả, Em đi toàn tránh đinh nên xe chạy hơn vạn km rồi mà chưa sao cả:D:D:D