b:z confirmed
Hạng D
24/11/09
1.129
52
48
em cũng khó chịu với bọn người này, không hề biết văn hoá xếp hàng là gì :mad:

Hạng C
13/11/11
528
847
93
Sài Gòn
Mình cũng hay đi đường nầy nên thấy mấy chú chạy vào lane trong xe máy sau đó lấn ra.
Có hôm bị CA cho đi vòng lại và có phạt tiền nhưng các anh CA ko làm thường xuyên, vì kẹt xe quá nên ko bắt hết và phải lo điều tiết xe.
Theo em, cho xe quay lại và nộp phạt vài lần là sơ ngay thôi.

Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Em cũng ức chế con đường này lắm, chờ phà mà gặp phải mấy xe mất dạy như thế ghét bỏ m...
Tháng 8/2013 em đang chờ phà hướng từ VT về SG, có 1 thằng chạy Inn chạy lấn lane ngược chiều chạy phà phà, lên trên thì cũng bị XXX vịnh lại. em từ từ bò lên thấy thằng đó móc alo tùm lum, em bít là có thế lực đen đứng sau lưng thằng mất dạy đó, biết kh làm gì được nhưng quyết phải gây khó cho nó - cho nó đứng nhìn đường kẹt xe 1 tý, thế là em kéo kính xuống nhìn chăm chăm vào XXX và thằng mất dạy đó. e cố tình huýt sáo ra hiệu cho XXX bít là e đang theo dõi bọn nó. nhích nhích dần đoạn qua chổ XXX vịnh lại khoảng 50-100m em vừa nhích vừa thò đầu ra ngoài nhìn thằng mất dạy, chaỵ qua điểm đó thì em lại nhìn chiếu hậu, XXX cũng thấy em đang đại tụi nó nên cũng e dè nghe DT của thằng mất dạy đó xong thì nói với nó cái gì đó, và thằng đó chưa được đi. qua khúc cua khuất tầm nhìn 1 tý, em thấy XXX đi bộ lên hướng phà rùi rẽ vào nhà dân mất tiêu, khoản 5' sau thấy thằng mất dạy đó vẫn ngược chiều chạy phà phà lên và được ưu tiên lên phà trước luôn. Potay toàn tập
Hận đời, hận mấy thằng mất dạy e quyết kh đi đường này nữa để trành phải gai mắt

Hạng D
18/2/10
3.140
2.911
113
Vậy mà sao mấy bác vẫn cứ chen nhau vào đường phà thế nhỉ ?
Giờ là em bỏ hẳn đường Phà Cát Lái rồi, đi VT qua ngã 3 VT khỏe hơn nhiều !

Hạng D
13/3/11
1.497
378
83
Nhà em hướng Cầu Phú Mỹ và hướng Nguyễn Duy Trinh nên bắt buộc phải qua Phà cho nó gần :mad:

Nhà nước nên xây cầu Cát Lái cho dân đỡ khổ