Hạng D
13/3/11
1.497
378
83
Em đi hướng từ VT về SG đứng xếp hàng thấy cảnh nhiều bác vượt phải chen lấn nhau nhìn hổn độn chẳng có ý thức gì cả , nhiều xe đang xếp hàng dài thì vượt phải chạy lên tuốc trên rồi chen vào các xe khác bấm khèn inh ỏi , đường thì nhỏ xém tông vào quầy hàng của người dân buôn bán sát đường , biển xanh , biển đỏ cũng vượt theo . Mịa nó em định xuống xe mở cửa đi bộ lại gõ cửa chào hỏi phát .

Ý thức xếp hàng kô có thì hỏi sao dân mình phát triển đc , thằng Nhật nó bị thiên tai khi phát lương thực tuyệt đối kô có cảnh chen lấn dành thức ăn hay thức uống

Hạng C
4/8/11
823
45
28
Bác đang sống ở đâu bác biết mà, nên khỏi cần nói nhiều chi hén bác. Trân trọng!

Hạng D
30/4/11
1.331
707
143
Thượng bất chính, hạ tắc loạn
huynguyen1204 nói:
Bác đang sống ở đâu bác biết mà, nên khỏi cần nói nhiều chi hén bác. Trân trọng!

Hạng D
30/9/10
1.166
339
83
Mấy người vô văn hóa đó luôn nghĩ mình là khôn hơn thiên hạ.Không chỉ bến phà việc này xảy ra khắp nơi nhất là mấy chỗ gửi xe siêu thị ...

Hạng D
16/4/07
2.335
597
113
Trên đường Tôn Đức Thắng hướng về Lê Duẩn em đi về hàng ngày cũng vậy. Cái bọn mất dạy chuyên môn chạy lane đi thẳng Lê Duẩn, nhưng đến cổng ba son lại chui vào. Tức léo chịu được
. Em là cứ dền sát lane léo cho bọn chó chui vào, nhưng các xe trước cứ sển ra phát là nó cắm mỏ vào ngay.