Hạng C
3/9/07
550
2.200
93
"đã từng" à, chứ không phải "sở hữu" à, ôm chiếc xe chạy cả ngàn km chưa chắc đã biết hết về nó chứ ở đó mà đã từng.
Đúng là em ko có điều kiện "ăn nằm" cả ngàn km với 1 hay nhiều con xe option ngất trời như bác. Âu cũng là cái số.

Nhưng được cái em chạy nhiều, trải nghiệm nhiều thì biết được nhiều thứ hay hohoh. Tính em vốn dĩ lăn loàn rồi, ko thích sở hữu. Đành chịu :)

Hạng B2
7/4/12
184
89
28
61
Q5 TP: HCM
Đang hóng INOVA - G 2.0 turbo mà chả có bác nào bàn tới ... Thánh inova mà có turbo thì chạy dịch vụ máu phải biết , ... .. Công nghệ turbo cho động cơ xăng là thách thức về độ bền cho các chi tiết máy , các hãng xe nào chưa cải thiện được sức bền chi tiết máy thì không giám bén mảng vô sân chơi TURBO đâu ... xin các bác cho thêm ý kiến nhé ...

Hạng D
20/12/13
1.864
1.714
113
Đang hóng INOVA - G 2.0 turbo mà chả có bác nào bàn tới ... Thánh inova mà có turbo thì chạy dịch vụ máu phải biết , ... .. Công nghệ turbo cho động cơ xăng là thách thức về độ bền cho các chi tiết máy , các hãng xe nào chưa cải thiện được sức bền chi tiết máy thì không giám bén mảng vô sân chơi TURBO đâu ... xin các bác cho thêm ý kiến nhé ...
Dạ đúng chính xác, cái ý thâm thuý nó là thế đấy ạ. Chính vì anh Toy ko thèm đầu tư sản xuất máy mới mà cứ đem máy sản xuất hàng loạt từ thời ố kìa kìa gắn lên xe đời mới cho người ta chạy nên đâu dám bén mảng vào sân chơi turbo, máy đó gắn turbo vô thì nó lủng máy mất.

• Like
Reactions: hoa 9260
Hạng B2
7/4/12
184
89
28
61
Q5 TP: HCM
cho mình mạn phép hỏi 1 câu là mọi người hay bảo toyota toàn taxi với cơ quan nhà nước mua. Vậy cả năm ngoái tổng số xe nn mua là 507 xe mà toy bán hơn 30k xe năm ngoái. vậy là nhà nước mua nhiều hơn 507 xe xong khai khống. Hay bọn mồm lol k có tiền mua xe nói lăng nhăng ạ.
http://kinhdoanh.vnexpress.net/tin-...dola-tai-san-nha-nuoc-la-xe-cong-3221713.html

Cái hay của toyota VN là họ làm ra chiếc xe để bán , và hiểu được số đông người mua nó ...! chứ đem toy mỹ toy EU về thì có ai giám nói gì không ...

Hạng B2
5/6/05
265
23
18
động cơ i4 có turbo ăn xăng cũng ngang với v6 thôi, vậy chơi turbo làm gì nhỉ?

mỗi lần turbo nó kích hoạt là hú ghê lém, nghe hết hồn.

Hạng C
9/3/15
731
931
93
28
Ai nói như tiêu đề bài chứ, Toyota thần thánh vẫn cứ chơi máy V6, máy V8 nào là 3.0 rồi 5.7 mới kinh chứ. Trong khi các dòng xe Đức, xe Hàn, xe Mỹ chỉ cần máy 2.0 là vô tư đáp ứng nhu cầu sức mạnh rồi. Coi bài này rồi nhìn lại mới thấy Toyota thật không hổ danh là thần thánh.
Thấy bác này chuyên đi dìm toy .... nhưng em thích :3dcuoi::3dup::3dup::3dup:

Hạng C
9/3/15
731
931
93
28
động cơ i4 có turbo ăn xăng cũng ngang với v6 thôi, vậy chơi turbo làm gì nhỉ?

mỗi lần turbo nó kích hoạt là hú ghê lém, nghe hết hồn.
Turbo càng đạp nhiều ăn xăng càng nhiều nhưng i4 turbo nhậu vẫn không bằng V6 thường đâu bác .
Turbo nó hú & hơi rung nhẹ như vậy mới tạo cảm giác thể thao :D

• Like
Reactions: Titanium Blue
Hạng D
20/12/13
1.864
1.714
113
Thấy bác này chuyên đi dìm toy .... nhưng em thích :3dcuoi::3dup::3dup::3dup:
Trước khi qua Hyundai, Bim em đã đi Fortuner, Camry nên em ghét Toy cái thói lấy đồ ố kìa kìa bán cho người tiêu dùng rồi định giá cao ngất mà xe chẳng có option gì, ghét cái kiểu xem thường người tiêu dùng, nên thú thật là em có thành kiến với Toy, hì

Hạng C
9/3/15
731
931
93
28
Trước khi qua Hyundai, Bim em đã đi Fortuner, Camry nên em ghét Toy cái thói lấy đồ ố kìa kìa bán cho người tiêu dùng rồi định giá cao ngất mà xe chẳng có option gì, ghét cái kiểu xem thường người tiêu dùng, nên thú thật là em có thành kiến với Toy, hì
Hế hế giống em quá , thích bác gòi đó :D
Ghét nhất là sale toy hay dụ mình mua thêm đồ chơi nè , ghét luôn cái kiểu : " anh mua toy đi cho nó bền , mốt bán ít mất giá chứ mấy con khác mau tã bán cũng khó " . Sale toy thiệt là kì quá .

Chỉnh sửa cuối: