Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
Em xin phép các bác được thông báo thế này nhé .
Sau 1 năm hoạt động JSG họp tổng kết vào đêm hôm qua. Chương trình bao gồm 2 chương trình: Chương trình 1 họp. Chương trình 2 nhậu .
Sơ bộ nội dung họp thế này nhé.
1. danh sách hội viên năm nay tạm thời là 19 người, ( bao gồm các thành viên đi họp ngày hôm qua), và một số đồng chí không đi được
2. ban lãnh đạo hội JSG bao gồm 4 ngừoi : 1 chi HT và 3 chi hội phó
3. các thành viên có nhu cầu tham gia thì liên lạc ban lãnh đạo hội
4.Tiền quỹ vẫn duy trì
5. sắp tới sẽ xây dựng nội quy, quy chế hội JSG. ( thời gian 3 tháng)
6. Duy trì sinh hoạt hội 1 tháng ít nhất 1 lần.
7. Thành lập đội bóng JSG. để sắp tới thi đấu với hội khác

Còn một số nội dung khác ban LĐ mới, và anh em bổ xung nhé

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
Hội Jeep Sài Gòn sẽ cập nhật lại danh sách thành viên 2010. Anh em nào vẫn còn hứng thú với Hội Jeep Sài Gòn thì vui lòng cập nhật tên mình vào nhé. Chị Nodua vui lòng cập nhật danh sách mà chị đã có, bác nào chưa xác nhận với Nodua thì có thể cập nhật tên mình trên box này. Xin cảm ơn tất cả anh em.

Hạng B2
9/7/09
217
0
0
41
Re:Thông báo

Kính thưa các bác :
1. Bản nháp nội quy hội sẽ được đưa đến tay các bác trong buổi họp mặt tiếp theo dưới dạng trắc nghiệm để lấy ý kiến số đông xây dựng nên một bản nội quy hoàn chỉnh.
2. Anh em nào đồng ý với nội quy hoàn chỉnh thì hãy ghi tên vào danh sách thành viên thường trực, không thì làm những thành viên không thường trực và không được hưởng những "chính sách" như anh em thường trực.

To chị nodua : Vui lòng lên biên bản "hội nghị" hôm qua (liên lạc hieungan) cho mọi người cùng biết.
To hieungan : nếu bác có thể làm một biên bản hoàn chỉnh giúp em để Ban lãnh đạo gởi lên OS thì em xin cám ơn bác nhiều.

Hạng B2
21/8/09
116
1
18

Em đã gửi biên bản bầu BĐH cho anh Đức và anh Đăng chiều nay, còn biên bản cuộc họ[p thì nhờ chị Trân vậy.

Hạng B1
17/3/10
56
0
0

PhanLGL nói:
Sau 1 năm hoạt động JSG họp tổng kết vào đêm hôm qua. Chương trình bao gồm 2 chương trình: Chương trình 1 họp. Chương trình 2 nhậu .
1. danh sách hội viên năm nay tạm thời là 19 người, ( bao gồm các thành viên đi họp ngày hôm qua), và một số đồng chí không đi được
4.Tiền quỹ vẫn duy trì

Ối joi ơi ! iêm mãi lo tiền nong ghi chép ji đâu . Nội dung cuộc họp pác PhanL đã tóm nội dung chính rồi .Chi tiết sẽ báo cáo sau nhe. Yêu cầu tuyển gấp 1 cô thư ký chân dài xinh xắn :D

hpm
Hạng B2
2/5/09
326
40
28

Nodua. nói:
PhanLGL nói:
4.Tiền quỹ vẫn duy trì

Ối joi ơi ! iêm mãi lo tiền nong ghi chép ji đâu . Nội dung cuộc họp pác PhanL đã tóm nội dung chính rồi .Chi tiết sẽ báo cáo sau nhe. Yêu cầu tuyển gấp 1 cô thư ký chân dài xinh xắn :D

Hông có chân dài sis Trân ơi, có chàng trai "chân ngắn" hpm được hem vậy?

Hạng B2
6/7/09
176
0
16

Nodua. nói:

khi nào không có cô chân dài thì gọi anh chàng chân dài này đăng ký nha?

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38

Tóm lại vẫn chưa thấy danh sách hội viên thường trực...