Hạng B1
26/7/12
67
0
6
37
Chào các bác. Hôm nay nhân dịp được ngồi lai rai cùng các bác trên diễn đàn thì em nhận ra các bác nhậu khô máu quá, Lúc đầu nói chuyện bình thường thì uống vẫn còn bình thường, còn lai đến lúc lôi xe, máy móc, độ xe, drift… là bắt đầu như một cuộc đua thật sự trên bàn nhậu. Đặc biệt là bác Vương ( Thichchayxedap ) hình như là cao thủ bàn nhậu, Không tin nổi luôn khi một mình bác ấy làm gần 10 lon mà mặt tỉnh queo à. Còn bác Thichchayxedap uống được 3 lon xong mặt đỏ bừng, có dấu hiệu xỉn và bắt đầu có nhiều động tác vui nhộn. Hehe. Còn nhiều bác khác nhưng em chỉ nhớ được trung bình khoảng 15 lon. Công nhận sau buổi nhậu ấy em khiếp vía tửu lượng các bác quá. Nhưng nhìn chung sau buổi nhậu, em thấy các bác rất vui vẻ, chia sẻ nhiệt tình, giúp đỡ nhau về kinh nghiệm xế hộp bao năm nhưng chỉ có mỗi khoản nhậu của mỗi bác là em thật sự bất ngờ. Hehe. Hy vọng sắp đến diễn đàn ta sẽ tổ chức Offline thường xuyên và quy mô hơn để đúng là một nơi để giao lưu chia sẻ kinh nghiệm cũng như sau đó là các buổi lai rai thắm đuộm tình anh em và đừng sát phạt trên bàn nhậu quá. Hehe

Tập Lái
2/12/13
4
0
0
Các bác tổ chức Offline vui quá. Lần sau cho em một vé với nhé

Tập Lái
31/7/13
3
0
0
bác nguyensituanm nhậu cũng dữ, hôm qua nhậu về mà khó chịu quá bác ạ chắc lần sau bác rủ nữa chết e quá,

Tập Lái
2/12/13
4
0
0
Các bác offline ở đâu thế ạ. E muốn theo hóng các bác để học hỏi kinh nghiệm thêm ạ

Tập Lái
2/12/13
4
0
0
Các bác nhậu nhiều lắm hay sao ạ. E xin nói trước là tửu lượng e kém lắm ạ

Hạng B1
26/7/12
67
0
6
37
ui. mình cũng nhậu bình thường ak. nhưng chơi vui quá nên uống cùng anh em thôi. Nhưng nói thật về nhà mệt mất mấy hôm đó

Tập Lái
4/12/13
0
0
0
các bác offline toàn nhậu không, kiểu này đi offline với mấy bác chắc chết quá

Tập Lái
2/12/13
4
0
0
nguyensituanm nói:
ui. mình cũng nhậu bình thường ak. nhưng chơi vui quá nên uống cùng anh em thôi. Nhưng nói thật về nhà mệt mất mấy hôm đó
Bác nguyensituanm nói vậy e cũng mừng. Lần sau cho e góp vui với nhưng tửu lượng e kém lắm ạ

Tập Lái
15/7/13
30
0
6
33
E cung muon sat phat qua, co dia diem va thong tin thi cho e xin 1 ve nha.