Hạng D
25/2/05
1.378
14.498
113
سايغون
Bữa trước em thấy có thớt mấy trăm trang sao đi đâu mất rồi ta? Em đang cần thông tin về dự án này. Bác nào biết về em ý chia sẻ giúp em nhé.
1. Căn shop tiền mặt B-N thuê giá nhiêu được? Bạn em định đưa cty nó về đó. Phân phối kinh doanh gà sạch 3F gì đó dịp cuối năm. Chắc chủ yếu bán cho mấy dự án chung quanh q.2 thôi. Dân ở đó còn ít.
2. Thấy khu trong có hồ bơi, sân tennis, sân đá banh mà đường vào chặn thì sao vô chơi? Hay chỉ dành cho dân biệt thự?

Hạng D
26/11/10
1.177
6.124
113
Hình như của PDR?
Đầu hầm TT thì là cái đang quây tôn đắp chiếu Empire dì dì đó thì phải

Mà anh chủ thớt cũng ngộ. Thuê sốp hao thì quan tâm làm dì mấy cái hồ bơi với sân banh sân bóng nhỉ?

• Like
Reactions: V2
Hạng B2
24/8/10
240
745
93

Mà anh chủ thớt cũng ngộ. Thuê sốp hao thì quan tâm làm dì mấy cái hồ bơi với sân banh sân bóng nhỉ?

Chắc thuê rồi đóng phí hồ bơi cho mấy em nhân ziên tắm sau mổi ngày làm việc cực nhọc, áp dụng phương châm xem trọng nhân ziên hơn thượng đế của anh D :D

• Like
Reactions: Tám
Hạng D
25/2/05
1.378
14.498
113
سايغون

Em thấy tiện ích ngon quá trời, không biết mai mốt bạn em có vào được không nên em hỏi giúp.