Hạng D
30/3/09
1.112
1.196
113
Xpander làm cái phanh tay thành phanh điện tử nút bấm như mazda thì nội thất gọn đẹp hoàn hảo hơn nhiều. Màn hình trung tâm thì có thể mua về rồi thay thế loại ngon hơn
otosaigon-mitsubishi-xpander-2018-anh-thuc-te-noithat-at-1-jpg.1690745

Tầm giá này thì Ford ecosport, và 1 vài sedan ngang tầm tiền sẽ rớt doanh số mạnh mẽ đây.

Hạng D
26/3/15
1.110
1.335
113
trước giờ ss bất kỳ xe gì của toyota kv dna với đối thủ thì bảng ss thường trống lốc

Hạng D
26/3/15
1.110
1.335
113
Xpander làm cái phanh tay thành phanh điện tử nút bấm như mazda thì nội thất gọn đẹp hoàn hảo hơn nhiều. Màn hình trung tâm thì có thể mua về rồi thay thế loại ngon hơn
otosaigon-mitsubishi-xpander-2018-anh-thuc-te-noithat-at-1-jpg.1690745

Tầm giá này thì Ford ecosport, và 1 vài sedan ngang tầm tiền sẽ rớt doanh số mạnh mẽ đây.
chở ghệ đi chơi bằng con này bước vô ngồi ghế phụ nhìn cái thắng tay chắc cũng ái ngại tí xíu

Hạng D
30/3/09
1.112
1.196
113
chở ghệ đi chơi bằng con này bước vô ngồi ghế phụ nhìn cái thắng tay chắc cũng ái ngại tí xíu
Thắng tay gần giống ford escape xưa 1 thời so hot

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Trong 3 xe 7 chỗ đã và sắp ra mắt thị trường VN thì em chỉ thấy Mitsubishi Xpander và Toyota Rush là ok. Còn Toyota Avanza nhìn gớm quá, xấu xí kiểu ương ương dở dở... Hình như Avanza là phiên bản giá rẻ của Innova thì phải o_O

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
So ji thì so ít hơm lại ngừng sxuat ấy mà!

Xưa kia thời 07-08 Gạch đít đc nhiệm vụ đánh chiếm thị phần Innova, và rồi 2012 dừng xuất hẳng -- thua 1 keo :p

Tầm 08-10 do thấy Gạch đít dá ko tốt nên chết với thánh Ỉn, 1 lần nữa Mít cho ra Zinger so đọ tự do tập 2 với biệt danh Innova killer, kết cục 2014 cũng dừng sản xuất nốt --- thua 2 keo :confused:

Bây chừ, tranh thủ thánh Toy chưa đưa Avanza về, HD chưa đưa BRV về thì nhanh tay ra Xpander cạnh tranh với ... Su-Ertiga (1 trong những xe nằm top bán ít nhất mỗi tháng theo báo cáo vama) còn kịp, chứ 2 thánh kia về thì lại đình sản tiếp :D
Bác là người tiêu dùng mà quan tâm việc ngừng sx mẫu xe nhỉ, hãng ngừng kệ nó miễn xe tốt là được, Grandis và Zinger có tốt không thì người dùng đã đánh giá rồi nên khỏi bàn. Người tiêu dùng nên quan tâm việc CRV chưa gì đã gỉ gầm kìa :D

15/12/14
1.955
1.998
113
tphcm
Con morning nhét 5 người với hành lý còn đi được , chắc mấy bác toàn đi xe 200 mã hay sao chê yếu, ở sài gòn đi con exp dư sức mien tây nha trang da lat chắc khỏe ru trừ khi ra tây bắc thi mới bó tay, chưa lái chưa cảm nhận thì từ từ hãy phán các bác ạ
Toàn mấy thánh chưa có xe nên mới chê yếu. Nhà sản xuất nước ngoài chắc nó ngu hơn dân việt nhà mình.

Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Bác là người tiêu dùng mà quan tâm việc ngừng sx mẫu xe nhỉ, hãng ngừng kệ nó miễn xe tốt là được, Grandis và Zinger có tốt không thì người dùng đã đánh giá rồi nên khỏi bàn. Người tiêu dùng nên quan tâm việc CRV chưa gì đã gỉ gầm kìa :D
Ối! CRV rỉ gầm, rồi đang đi nó có đứt đôi ko bác nhỉ!? Bác làm e quang mang quạ?:D
Bọn HD chuối thiệt, dưới gầm mà cũng ko xi mạ đàng quàng đểđể đẹp đẽ ji hết! Haizz! :D

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Thốn thiệt đó bác
100T cho cái bản AT, cruise control, startstop, DVD, camera de, ghế nỉ cao cấp (kg được ghế da), đèn sương mù, bọc da vo-lang, bọc da thắng tay + mấy cái mạ chrome. Trừ cái AT ra, còn bao nhiêu thì vẫn độ lên được hết
Hy vọng MIT suy nghĩ lại cái giá bản AT
Độ được hết nhưng xài được ko thì là 1 chuyện rất khác nhé bạn.Bên otofun có người độ cái khởi động = nút bấm thôi chưa phải smarkey giá tầm 5tr mà ko xài được đấy,chứ ko phải muốn độ là độ đâu.Có người cũng thử độ CC rồi nhưng đang đi ko hiệu quả,tính mạng con người chứ ko phải giỡn chơi.Đồ ai cũng quảng cáo chính hãng đồ ghê lắm mà xài ko đc,chắc là hàng tàu rồi,mà gì chứ hệ thống điện trên xe ko đem ra giỡn được.