Hạng D
20/9/16
1.781
2.295
113
Mấy ông này mua xe về để đua hay để hưởng thụ?
Mình công nhận BMW chạy rất sướng, mình từng chạy 328i và cực kỳ mê cái sự phấn khích khi đạp ga nó, đạp tới đâu chạy tới đó, Merc đúng là không có cảm giác bằng.
Tuy nhiên, để cảm nhận sự sang trọng đẳng cấp, tinh túy của sự hưởng thụ thì e chọn Merc. E mua xe không phải để đua.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Mấy ông này mua xe về để đua hay để hưởng thụ?
Mình công nhận BMW chạy rất sướng, mình từng chạy 328i và cực kỳ mê cái sự phấn khích khi đạp ga nó, đạp tới đâu chạy tới đó, Merc đúng là không có cảm giác bằng.
Tuy nhiên, để hưởng thụ sự sang trọng đẳng cấp, tinh túy của sự hưởng thụ thì e chọn Merc. E mua xe không phải để đua.
Mỗi người 1 lựa chọn mà bác. Ngay cả trong nội thất, có ng khen merc đẹp, tinh tế, nhưng có người lại thích sự đơn giản, hài hoà của bim (trong đó có e). Bác coi những gì merc mang lại chính là để hưởng thụ, thì những người yêu bim cũng hưởng thụ những đặc trưng của bim.
E có ku bạn đồng nghiệp, đang hăm he đổi xe, nghía hết GLC, Q5, giờ là E250. Với nó, bim phù hợp đi chơi hơn :( (!!!). Ngoài ra, nó ko thích lái, chỉ thích băng ghế sau nên chắc chắn merc ăn điểm đứt rồi. Chưa kể quay qua kêu e bán bim qua merc. E chỉ nói đơn giản: thường thì người đã thích bim sẽ ít qua merc và có thể ngược lại :D

Tập Lái
29/1/18
9
0
1
46
Các bác cãi nhau có mà hết năm. Ai thích xe nào thì mua xe đấy thôi ạ. Mỗi xe có một cái hay riêng, có xiền cảm nhận cả hai là tuyệt nhất