Tỉnh / Thành
TP. Hồ Chí Minh
Quận / Huyện
Quận Tân Bình
Địa chỉ
27 Xuân Hồng, P.12, Q.Tân Bình
Số điện thoại
1900636325
Giá
100000000
Tuổi tác lấy đi những ham muốn tuổi đôi mươi, khô hạn và ham muốn không còn nữa khiến vợ chồng trở nên lục đục và không còn hòa hợp như trước nữa. Đừng để khô hạn là vấn đề nữa, hãy sử dụng những thực phẩm sau đây hằng ngày để ăn uống và bổ sung dưỡng chất giúp tìm lại ham muốn cho mình nhé các chị em.
Tìm Lại Ham Muốn Bằng Những Thức Ăn Hằng Ngày
Mình sẽ chỉ ra những món ăn hằng ngày giúp cho các chị em cải thiện ham muốn, dựa vào những loại thực phẩm dưới đây mọi người có thể biến tấu thực đơn hằng ngày của mình để có thể cải thiện hơn nhu cầu của mình nhé:
» Măng Tây: trong măng tây có chứa nhiều chất xơ, đạm, vitamin A, C, K, kẽm, Kali, Acid folid,… mang lại dinh dưỡng cao. Ngoài ra, măng tây còn là một trong những thực phẩm hữu ích cho đời sống tình dục, không chỉ ở nữ giới mà ở cả nam giới. Loại thực phẩm này còn được chứng minh giúp sản xuất một hoạt chất vốn cân thiết cho việc “lên đỉnh” của nam lẫn nữ.
» Chocolate: Chocolate rất ngon và là loại thức ăn được nhiều chị em ưa thích. Đã có nghiên cứu cho rằng phụ nữ thích ăn chocolate sẽ có nhu cầu sinh lý cao hơn bình thường. Chứng minh trong chocolate có nhiều hợp chất Phenylethylamine giúp giải phóng Hormone, làm tăng ham muốn đồng thời giúp cân bằng Estrogen và Testosterone hiệu qủa.
» Gừng: Gừng được biết là sản phẩm tốt cho sức khỏe, nay lại còn có khả năng tăng hưng phấn hiệu quả cho các chị em phụ nữ. Trong gừng có các hợp chất Shogaol, Zingiberene, Gingerol giúp tuần hoàn máu, tăng ham muốn và khoái cảm ở các chị em cực kỳ hiệu quả.
» Đậu Nành: đậu nành vốn dĩ là sản phẩm tốt cho các chị em phụ nữ và được các chị em sử dụng từ rất lâu. Trong đậu nành giàu Phytoestrogen nên sẽ giúp chị em giảm triệu chứng khó chịu do khô rát và còn có khả năng kích thích ham muốn. Phụ nữ mãn kinh sử dụng đậu nành thường xuyên sẽ thấy hiệu quả rõ rệt.
Hãy bổ sung những thực phẩm trên để cơ thể bạn có thể lấy lại được ham muốn của tuổi đôi mươi nhé. Nhưng không phải ai cũng có thể sử dụng những thực phẩm trên hằng ngày, vậy đâu mới là giải pháp hợp lý cho vấn đề đang gặp phải?
Giải Pháp Tìm Lại Ham Muốn Hiệu Quả
Công ty AMS-AFC Nhật Bản vừa cho ra đời sản phẩm viên uống hebora thơm cơ thể giúp cải thiện ham muốn của chị em phụ nữ và giải quyết triệt để vấn đề khô hạn. Công ty AMS nổi tiếng trên toàn thế giới về công nghệ sản xuất tiên tiến bậc nhất và dây chuyền sản xuất hiện đại. Ngoài ra, đội ngũ nhân viên của AMS còn là những người có nhiều năm trong nghề với nhiều kinh nghiệm.
Viên uống hebroa là sản phẩm giúp làm thơm cơ thể hiệu quả với thành phần nguyên liệu 100% từ thiên nhiên và đặc biệt các nguyên liệu chính là bốn loài hoa quý hiếm trong lĩnh vực sức khỏe và làm đẹp bao gồm: hoa nghệ tây, hoa hồng damask, hoa anh đào, hoa anh thảo.
Viên uống giúp làm thơm cơ thể hebora ngoài việc giúp cơ thể tỏa hương còn có nhiều công dụng vượt trội như:
» Giúp cơ thể detox mùi hôi và tỏa hương từ bên trong, mùi hương tự thân của bạn sẽ khiến bạn tình nhớ lại và mùi đó thoang thoảng quoanh cơ thể bạn ngay khi chảy mồ hôi sẽ thật quyến rũ phải không nào.
» Chống lão hóa, giúp làm căng bóng mịn da hiệu quả
» Cải thiện vấn đề nước nôi, không lo khô hạn vì trong hebora có Kacip Malaysia một dược phẩm thần thánh của phụ nữ Malaysia.
» Hỗ trợ cân bằng nội tiết tố cực kì hiệu quả.
Sản phẩm hỗ trợ rất tốt trong quá trình giảm khô hạn, các chị em sẽ không lo "khô hạn" với nguồn nước của mình nữa. Hãy để ý sau sử dụng sẽ thấy tác dụng tức thì, thay vì sử dụng các loại thức ăn hằng ngày mà chúng ta không đủ thời gian làm hoặc ngán thì có thể sử dụng viên uống hebora đến từ Nhật Bản sẽ giúp các chị em lấy lại tuổi đôi mươi đầy "máu lửa" cùng người mình yêu nhé.
Hotline: 1900 63 63 25