Hạng C
4/6/12
869
1.554
93
Ho Chi Minh
Chí thú làm ăn, mặc kệ bọn nhà giàu thì anh sẽ bớt khổ! Nếu đã lỡ sân si, thì bọn CNL nói gì, bơm vá cái gì, anh làm ngược lại sẽ thắng! :)
Dạ mấy năm nay mấy anh CNL mần gì em cũng dự tính làm ngược lại hết mà khổ cái giờ còn xèng đâu mà mần gì anh á ..Số em con rệp nên giờ thất nghiệp ở nhà chăm con vợ nuôi anh à ...

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Dạ sang em tính theo 1 mình vin thui á ...vin q9 , vin hòn tre , vin Phú Quốc, mua 1 con Vsmart ,1 con Vinfast....và đang ngắm con Lux SA2.0 (nếu có hãng nào tài trợ em hốt liền)
RIP Jonnie và anh @Vuyền

Tập Lái
1/10/18
41
35
18
Cuộc đời của em nó khố nạn quá ....năm đó vàng tăng giá em đập heo đi mua 2 chỉ lúc 4 mấy......giờ nó giảm thê thảm , tới nhà đất rút hết vốn liến mua 1 căn của Cityland... Giờ nó đi ngang ....khoảng giữa tháng bên mẽo trả nợ 5000usd mang đi bán ....bán xong tăng giá vù vù .....rùi bên đó trả tiếp 4900usd em còn giữ đền giờ thì nó cứ giảm .....số em kinh doanh gì giờ mấy anh ? Đừng bảo em mua bitcoin nghen em nhớ em có 0.1bit lúc gần 200 chẹo giờ còn nhiêu em hỏng biết luôn. Hic hic ...
Anh cứ giữ y cách làm vậy, cập nhật thông tin cho các anh khác ở đây làm ngược lại, thương lượng tỷ lệ chia lợi nhuận với các anh ấy thôi.

Hạng D
4/12/14
1.906
88.676
113
53
Haiza, hôm nay Sacom nó tính cái phí rút tiền mặt của em hết $59
NH nào rút $ không tốn phí các thánh?