Hạng B1
11/10/15
83
85
18
38
Khuyến cáo mọi người khi crack : sẽ bị một số lỗi không mong đợi, mình đã tìm hiểu khá kỹ về mylink của chevrolet , khi cài có thể mất cái báo nhiệt độ, hệ thống khoá cửa...đặc biệt khi up rom mà muốn trở về như cũ thì khá chua và phức tạp.

Khuyến cáo mọi người khi crack : sẽ bị một số lỗi không mong đợi, mình đã tìm hiểu khá kỹ về mylink của chevrolet , khi cài có thể mất cái báo nhiệt độ, hệ thống khoá cửa...đặc biệt khi up rom mà muốn trở về như cũ thì khá chua và phức tạp.
Bên Việt Long em không crack gì hết bác ạ, xe vẫn chạy bình thường và ổn định bác nhé, tích hợp cả GPS định vị Vietmaps dẫn đường luôn bác nhé, giá thì hơi cao đó ạ, chế độ bảo hành còn nguyên luôn ạn :D

Hạng B2
24/10/15
283
284
63
Bên Việt Long em không crack gì hết bác ạ, xe vẫn chạy bình thường và ổn định bác nhé, tích hợp cả GPS định vị Vietmaps dẫn đường luôn bác nhé, giá thì hơi cao đó ạ, chế độ bảo hành còn nguyên luôn ạn :D
Làm xong hãng có còn bảo hành ko bác???

Hạng B2
24/10/15
283
284
63
Inbox cho mình cái giá nhé...

Tập Lái
4/6/14
17
9
3
43
Bác inbox em cái giá và thời gian thực hiện bác nhé.

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Rất nhiều người hỏi em là sao không tích hợp cả dẫn đường vào mylink... em xin trả lời như sau:
1. Rất rủi ro khi tích hợp cả GPS vào mylink, vì đã có hơn 3 xe bị đen thui màn hình khi tích hợp gps
2. Tích hợp dc thì lại bị xung đột giữa camera và gps....
VÌ THẾ BÊN EM CHỈ TÍCH HỢP CAMERA VÀO MYLINK MÀ THÔI.... ĐÃ LÀM GẦN 80 XE MÀ CHƯA BỊ LỖI XE NÀO (CAMERA CÓ CẢM BIẾN GÓC LÁI)