Tập Lái
24/11/12
13
12
3
Đã tìm hiểu, muốn chiết khấu 11% phải mua sĩ tới 3 sàn trở lên... vãi linh hồn!

• Like
Reactions: Thu Mua
Tập Lái
13/11/13
5
11
3
Đã tìm hiểu, muốn chiết khấu 11% phải mua sĩ tới 3 sàn trở lên... vãi linh hồn!
Hihi đúng rồi bác. Mà cũng có 1 người mua 3 sàn để được được hưởng chiết khấu này rồi ạ.

• Like
Reactions: Vina
Hạng C
18/7/11
755
1.264
93
nhà đẹp quá. Khu emerald chừng nào xong vậy các bác, 4 tỏi mua được căn 3 phòng ngủ không ?

• Like
Reactions: Vina
Tập Lái
24/11/12
13
12
3
nhà đẹp quá. Khu emerald chừng nào xong vậy các bác, 4 tỏi mua được căn 3 phòng ngủ không ?
Nhìn bảng giá thì e thấy căn 3pn loại có diện tích thông thủy / tim tường (104.3/97.3) m2 giá quanh vùng 3.5 tỏi đó bác.

Tập Lái
24/11/12
13
12
3
Thằng Gamuda hình như làm nhanh để chạy hay sao mà block B Emerald mới mở bán có vài tuần trước giờ đã quảng cáo giữ chổ block C rồi. Tiền đâu mà đua cho kịp. Mở bán liên tục. Vãi!

Hạng B1
27/2/13
52
90
18
Em có dắt vợ con qua khu Celadon chơi vài lần, cũng là để cảm nhận vì trước em cũng mê khu này lắm.
Khu cây xanh thì quả là rất tuyệt vời rồi, yên bình vô cùng, ở SG ko bit được bao nhiu khu như vậy đâu (trong tầm giá).
Nhưng mà em ngồi chơi tầm 1 tiếng thì bắt đầu bị ức chế do cứ tầm 10p là máy may rít trên đầu, em không biết ở lâu ngày em có bị phát điên ko, do tính em khó chịu sẵn rồi ;)
Mà em thấy mọi người ở đây đông chắc là vấn đề tiếng ồn thì người chịu được người ko thôi.

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Em có dắt vợ con qua khu Celadon chơi vài lần, cũng là để cảm nhận vì trước em cũng mê khu này lắm.
Khu cây xanh thì quả là rất tuyệt vời rồi, yên bình vô cùng, ở SG ko bit được bao nhiu khu như vậy đâu (trong tầm giá).
Nhưng mà em ngồi chơi tầm 1 tiếng thì bắt đầu bị ức chế do cứ tầm 10p là máy may rít trên đầu, em không biết ở lâu ngày em có bị phát điên ko, do tính em khó chịu sẵn rồi ;)
Mà em thấy mọi người ở đây đông chắc là vấn đề tiếng ồn thì người chịu được người ko thôi.
lâu quá mới thấy bác cmt
nay bác an cư đâu rồi ah :)

• Like
Reactions: vnpeace