Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Kính thưa các bác ,
Sau thời gian ngắn chi hội chúng ta đã đóng góp được số tiền không nhỏ 40tr ủng hộ CT xây phòng học cho các em nhỏ tại huyện Tiêu cần Trà Vinh . Em xin thay mặt chi hội cảm ơn toàn thể anh em đã tích cực hưởng ứng việc làm đầy ý nghĩa của diễn đàn OS. Đặc biệt em xin cảm ơn hai bác Huythanhtv và Phuhaonguyen đã đốt lửa cho thớt của em , thay mặt các cháu nhỏ cám ơn hai bác nhiều nhiều .

Ngày cuối cùng em đã cam kết đóng đủ cho tròn số 40tr. ủng hộ CT của OS , nhưng phút cuối em nhận được ủng hộ thêm của bác DiemHuynh-1000K , Freelander-1000K, Madlion-500K . Như vậy theo cam kết em sẽ nâng thêm để đủ tròn tổng 10.000K ủng hộ các cháu .

Em thiết nghĩ chi hội chúng ta nên góp thêm vào CT từ thiện cho các cháu ở Tiêu Cần ... Vì vậy ngoài 10tr các bác đóng góp và cam kết của em , em đề nghị anh em tiếp tục ủng hộ để mua sách vở đồ dùng học tập cho các cháu ...Và sẽ tham gia giao quà cho các cháu học sinh khi OS giao phòng cho trường .

Em nhờ bác Huythanhtv ngâm cứu tình hình dưới đó dùm em , em cũng nhờ Phuhaonguyen lo gom nhặt và Update danh sách sự ủng hộ của các thành viên trong chi hội .
1-Freelander -1000K
2-DiemHuynh-1000K
3-Madlion -500K
4-Manhodessa-7500K
5-Tamnhinso -500K
6-Aikido -1000K
7----

Một lần nữa xin cảm ơn sự đóng góp của các bác ... Nào xin mời các bác tiếp tục

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
Lần này còn tiếp tục chương trình “làm tròn số” ko anh Mạnh ơi :D

23/10/06
14.638
5.121
113
Em dang trong giai đoạn bế tu luyện bí kíp nên chỉ có thể online vào giờ nghỉ trưa và buổi tối thôi bác!

Hạng D
17/3/09
3.063
4
38
manhodessa nói:
Các bác làm gì hai bác Huythanhtv và Phuhaonguyen mà hai lão đó im luôn rồi
Sorry bác Mạnh ! mấy ngày qua phải offline với các nhà hảo tâm và các bác SFC SG nên sao lãng tí ! mong bác thông cảm !

Thớt này tiếp tục vận động đến khi nào vậy bác ?

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
em nghĩ thớt này đến khi Off ba miền xong thì mình đóng lại ... em sẽ cố gắng đến Off ba miền mang nón ra xin thêm. Bác Huythanhtv xem qua tình hình các em học sinh nhé để anh em mình mua quà cho phù hợp.

Hạng D
17/3/09
3.063
4
38
manhodessa nói:
em nghĩ thớt này đến khi Off ba miền xong thì mình đóng lại ... em sẽ cố gắng đến Off ba miền mang nón ra xin thêm. Bác Huythanhtv xem qua tình hình các em học sinh nhé để anh em mình mua quà cho phù hợp.
ok ! em sẻ sớm có thông tin báo cáo các bác !
Vậy là bác Mạnh về kịp Off 3 miền phải ko ?