Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
E mới rinh e Sfe 2008 siêu trùm mền 28000 cây về, số sàn máy xăng 2.7 V6.
E đi ra chổ rửa xe, bãi giữ xe, gara quen, tất cả khi lái thử đều khen máy còn quá tốt, ngồi trong xe ko biết máy đang nổ.
E đi nội thành kẹt xe và nhiều đèn đỏ thì thấy báo 16,1l/100km. Còn đi SG - Vũng tàu thì đúng là quá ngon, 9-10l/100km. Xe chạy rất êm và bốc, sướng vô cùng.
Duy chỉ có điều khi e mới mua về, up lên fb khoe thì có cha bạn cùi mía lên cmt 1 câu cụt hứng " dân chơi k ai đi Sfe mà máy xăng ".
E bực lắm các bác ạ, ok, e nghiên cứu thì biết máy dầu chạy ngon, nhưng dầu ngon kiểu dầu, xăng ngon kiểu xăng, có nhất thiết đến nổi gọi chạy xăng là ko đẳng cấp ko nhỉ????
em cũng vậy chạy rồi mới biết ...em yêu em nó ihhihihi....xăng chạy bốc hơn , chi phí sửa chữa thấp hihihihi

Tập Lái
18/9/14
19
7
3
Em vẫn muốn có cơ hội đc chạy máy dầu để dễ so sánh.
Chứ máy xăng của e Sfe này thì bốc hơn mấy e xăng kia nhiều rồi ☕️

Tập Lái
18/9/14
19
7
3
Ngay lúc ng ta đang hưng phấn vì mới có vợ 2 thì phang mỏ vào tí tới chứng tỏ ta đây! Pó tay!
Nghe các ae nói thế e yên tâm phần nào. Vì e chưa có kinh nghiệm nhiều.
Tks các bác nhiều lắm.
Vấn đề là tiền của ai? Đi xe gì, đẳng cấp hay không là quyền của họ.
Nhiều Cụ ngồi lái gió như sấm nhưng chẳng đủ tiền để đổ xăng chiếc xa 2 bánh mà múa kinh.
Bác cứ nghĩ đơn giản thế cho thanh thản

Có 2 options:
- nếu bác là dân chơi: trả lời "có tui đi"
- nếu ko phải là dân chơi: trả lời "tui ko phải dân chơi nên tui thích đi máy xăng"
Xe gì ko quan trọng, xăng dầu cũng thế. Quan trọng mình bỏ tiền, mình hài long, mình sướng là được

em cũng vậy chạy rồi mới biết ...em yêu em nó ihhihihi....xăng chạy bốc hơn , chi phí sửa chữa thấp hihihihi

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48
Em chạy máy xăng 5 năm nè, chi phí sửa chữa = 0, chả hư gì để sửa cả.
còn so sánh xăng dầu, cái nào chạy cũng sướng như nhau :)

• Like
Reactions: awayhuy