Tập Lái
7/11/17
9
2
5
53
HCM
Chào các Cụ,
Các cụ cho em hỏi tý: Xe em mất cái ốp viền đèn hậu, ở Sài gòn chổ nào bán và giá cả như nào các cụ cho em ít thông tin. Cám ơn các cụ

Hạng B2
3/12/16
349
107
43
54
Xe em có nè anh, 2 ghế sau mát hơn bù lại mình mất cái đèn ngay chỗ gắn cái quạt
Mất cái đèn, nhưng bù lại cái khác giá trị hơn thì nên sài.
Nhưng cái điều hòa đó made in nước nào ? giá rổ bao nhiêu vậy Em. Khi lắp có mổ xẻ gì thêm không ?

Hạng B1
14/7/16
80
38
18
41
Mất cái đèn, nhưng bù lại cái khác giá trị hơn thì nên sài.
Nhưng cái điều hòa đó made in nước nào ? giá rổ bao nhiêu vậy Em. Khi lắp có mổ xẻ gì thêm không ?
Dạ em ko biết giá nó nhiêu, lúc mua xe có rồi (chủ cũ gắn ^^), lắm thì ko có mổ xẻ gì hết anh, nó chỉ đưa gió từ khoang trước ra khoang sau thôi

• Like
Reactions: chienhuugood
chào các đồng chí
tôi là ma mới
hiện tôi là thành viên của Hội Jolie Mitsu....
+ Tôi có cảm tình với chiếc NGL và cũng có ý định về nó (màu ghi xám hoặc vàng cát - nhạt)
+ Rất mong các bác chia sẻ thông tin
Tôi thích chạy MT, tuy nhiên sợ dính Taxi...có cách nào phân biệt để đừng bị lầm?
Xăng cộ, phụ tùng, bệnh vặt.....và những khuyết điểm của NGL?
Rất mong các bác hỗ trợ!

• Like
Reactions: xiwen
View attachment 838868 Hihi chào cã nhà .nhà k chổ đậu mình muốn bán em này .đăng kí 2012 .giá 350t .còn fix .bác nào cần alo minh .xe mình đứng tên nhé .bao test các kiểu .đt 091 5173517 nhân
xe bác màu ghi xám?
MT hay AT
xe này bác mua lại hay xe gốc từ đầu, mua bao lâu rồi?
Bác đã thay những gì rồi (nếu có)

Hạng F
14/9/14
5.886
32.736
113
xe bác màu ghi xám?
MT hay AT
xe này bác mua lại hay xe gốc từ đầu, mua bao lâu rồi?
Bác đã thay những gì rồi (nếu có)

Xe minh màu xám MT .minh mua lại .bac cu qua xem .minh k phải mua bán hay cò lai gi het . Nha chật k chổ để nen mình mun ban .bao test .

Hạng B2
22/8/16
145
56
28
Hầy....
...chán cái hội nhà mình nhỉ!!!
Cái hội này toàn anh em mua xe chạy nhà, lâu lâu giao lưu nên nó chậm. Cái hội nào nhiệt tình quá thì coi chừng toàn cò. Hehe.
=> nếu mua xe chạy, bác nên mua AT vì dịch vụ đa số chạy MT cho tiết kiệm nhiên liệu và nhẹ chi phí đầu vào. Xe nhà hay xe hoàn lương thì bác để ý nội thất (hao mòn nhiều), chân ga và thắng.
nói chung là bác nhìn mọi thứ và suy đoán thôi (kể cã tính cách của chủ xe).
-> nếu là thành viên hội nào đó, hạng càng cao thì nguy cơ càng cao. Còn lại là hên xui.