Hạng B2
29/12/11
268
129
43
Livina đầu tiên lắp ty chống thủy lực tự độ
Bác Việt cho e hỏi lắp cái này vô bấm nút capo nó tự mở à, nếu được bữa nào chạy ra nhớ bác chế giùm em cái cốp sau tự đóng nhìn cho nó ngầu, còn nắp capo em mở tay tập thể dục thôi.

Bác Việt cho e hỏi lắp cái này vô bấm nút capo nó tự mở à, nếu được bữa nào chạy ra nhớ bác chế giùm em cái cốp sau tự đóng nhìn cho nó ngầu, còn nắp capo em mở tay tập thể dục thôi.

Không tự mở được, cũng như cửa sau thôi, chỉ không phải dùng tay tháo, lắp thanh chống zin của nó.

• Like
Reactions: xedapdap
Hạng B2
3/12/16
349
107
43
54
Có cụ nào gắn cửa gió hàng ghế sau cho Livina chưa? xin ít kinh nghiệm.
Ví dụ:
Tìm ace chơi xe Nissan Grand Livina
Tìm ace chơi xe Nissan Grand Livina

Hạng B2
29/12/11
268
129
43
Có cụ nào gắn cửa gió hàng ghế sau cho Livina chưa? xin ít kinh nghiệm.
Ví dụ:
View attachment 1647347 View attachment 1647346
Cái thứ 2 nhìn đẹp chứ cái 1 nhìn lởm quá bác ơi. Mà xe nhà e chỉ khi trời nắng, đi đủ 7 người vặn quạt số 3 và để lạnh tối đa, xoay mấy cái cửa gió chéo lên 45 độ thì hàng ghế cuối cũng ổn, không thấy than nóng. Xe bác dán cách nhiệt chưa ạ? Xe e đã dán full nên thấy cũng không cần thiết lắp cái này, em thấy bên Otofun có cụ gắn quạt phía trên trần nhìn cũng vướng.

• Like
Reactions: thunhua
Hạng B2
3/12/16
349
107
43
54
Cái thứ 2 nhìn đẹp chứ cái 1 nhìn lởm quá bác ơi. Mà xe nhà e chỉ khi trời nắng, đi đủ 7 người vặn quạt số 3 và để lạnh tối đa, xoay mấy cái cửa gió chéo lên 45 độ thì hàng ghế cuối cũng ổn, không thấy than nóng. Xe bác dán cách nhiệt chưa ạ? Xe e đã dán full nên thấy cũng không cần thiết lắp cái này, em thấy bên Otofun có cụ gắn quạt phía trên trần nhìn cũng vướng.
Vâng.
Đang tìm đặt mua cái thứ 2 Bác ạ.

• Like
Reactions: vietphanthiet
Hạng C
7/11/14
526
1.045
93
36
thứ 7 Em vào hãng bảo trì, thay nhớt và thay bố thắng trước sau tổng chi phí hơn 4tr.
Sẵn Em hỏi luôn bộ cao su chân máy, tổng chi phí luôn cả công lắp đặt là 8,5tr.
Giá có chát quá không các Anh.

Hạng C
7/11/14
526
1.045
93
36
xe em để số 3, quạt lên trời mà hàng 3 vẫn than nóng a ơi.

Hạng B2
29/12/11
268
129
43
xe em để số 3, quạt lên trời mà hàng 3 vẫn than nóng a ơi.
Bác dán cách nhiệt chưa? Xe mình kính hàng sau cùng dán loại đen nhất luôn.
Phuộc nhún bữa bác Phutung báo giá cho mình hình như có 1.15tr thôi, bác ở SG hay ở đâu, nếu ở SG bữa nào thay phuộc xong ae giao lưu xem có cải thiện không nhé