Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
Em đang tìm mua 1 đàn Piano cơ- loại Secondhand. Món này để tặng cho cậu cháu vừa đậu vào trường nhạc hệ trung học (14t).
Em ở SG.
Giá cả : tuỳ vào chất lượng món hàng mà linh hoạt thay đổi.
Các Bác nào đang muốn thay đàn mới hoặc có thông tin từ người thân thì cho em biết với nhé. Em là gà lờ mờ trong món này nên nếu được chỗ thân tình trong nhà OS ta thì tốt cho em lắm.
Chân thành cảm ơn.

Hạng D
6/4/05
3.604
2.148
113
Gần nhà bà nội F1 em có ông thợ chuyên thu mua piano cũ về mông má xong bán lại, bác nào có nhu cầu hú em nhé, để em hỏi ổng có cây nào ngon thì để lại cho các bác!

Hạng C
6/11/09
592
5
18
Có cây Yamaha màu đen (chảng biết U mấy, hình như U2), đủ giấy tờ, chất lượng khoảng hơn 90%, đang dùng ở nhà, bác thích e bán lại cho, giá $3,5k. Em bán để mau cây điện vác đi vác lại cho nhẹ

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
Linhperfume nói:
piano mà ngon thì cũng tầm ~ 3k đó ạ, 2nd.

Có cây Yamaha màu đen (chảng biết U mấy, hình như U2), đủ giấy tờ, chất lượng khoảng hơn 90%, đang dùng ở nhà, bác thích e bán lại cho, giá $3,5k. Em bán để mau cây điện vác đi vác lại cho nhẹ

Cảm ơn các Bác nhiều, em coi lại chút. Cháu nó vừa vào hệ trung học của nhạc viện và cũng tính kiếm 1 cây vừa vừa cho thợ cày nên cần phải cân nhắc, cân nhắc ;))

Hạng C
6/11/09
592
5
18
Dân nhạc viện phải chơi cây Pi cơ rồi, đừng chơi đồ điện tử mà hỏng tay. Hồi trước nhà tui mua cũng chọn 4-5 cây mới được cây này tiếng tốt.

Ah cây này U3 nhập từ Nhật bác ah.

Tập Lái
21/3/11
0
0
0
minh o TPHCM dang can ban 1 cay Fukuyama & son cua TOYO Japan sx. Size U3H mau den.
Bo bua' go~ cua German. Minh can Ban GAP vi dang can tien di DU HOC. Gia 1500$ bao van chuyen noi thanh. Neu o tinh thi minh chia 50% tien van chuyen.
Bao dam chat luong vi minh khong xai nhieu. like new lun.!!!
DT lien lac 01235200992 ( gia ca co the thuong luong thoai mai )

Hạng D
21/3/09
1.021
112
63
Saigon
U3 yamaha là chuẩn bác ui , con gái em học Nhac viện hệ 12 năm Piano , năm nay tốt nghiệp , cháu đang dùng cây U 3 , chơi Piano rất cần người bảo dưỡng , chỉnh dây và luôn là người cố vấn cho mình trong mọi chất lượng về âm thanh cho cây đàn bác ạ , chúc cháu bác thành công trên con đường chông gai này !