Tư Vấn Chia Sẻ Tìm mua đèn gầm cho Matiz 1

Hạng F
10/3/07
5.056
8.603
113
Thủ Đức - TP.HCM
Kính các Bác,
Em Matiz đời đầu của em lỗ lắp đèn gầm nó không tròn mà lại méo thế này:
Tìm mua đèn gầm cho Matiz 1

Em tìm hoài vẫn chưa có cặp đèn gầm nào gắn vừa cả. Các Bác biết chỗ nào bán cặp đèn gầm cho em Matiz 1 này chỉ em vói ạ. Em cám ơn các Bác nhiều.

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83
chính xác là bác nên ghé bác khactrung, nếu không có bác Trung sẽ độ cho bác. Nhiều khi còn đẹp hơn

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Nhiều bác PR cho bác Khactrung quá ta! Kiểu này bác Trung phải trả phí PR đó nhe!hehe
Tóm lại là liên quan đến đèn các bác cứ alo hay ghé bác khactrung, có zin thì bác ấy độ zin cho, muốn đẹp bác ấy độ đẹp cho...

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Hi hi em thank các bác nhiều nhé , em mời cafe các bác hết luôn nè hi hi .

@ bác Duyên : em nghĩ date này bác kiếm cái đèn sương mù hơi khó , bác ra em độ 1 cặp bi bên dưới dùng bóng halogen thì tốn kém khoảng 2tr đó bác , hơi tốn kém nhưng bù lại sáng lắm bác

• Like
Reactions: Cuongtiengiang
Hạng F
10/3/07
5.056
8.603
113
Thủ Đức - TP.HCM
khactrung nói:

@ bác Duyên : em nghĩ date này bác kiếm cái đèn sương mù hơi khó , bác ra em độ 1 cặp bi bên dưới dùng bóng halogen thì tốn kém khoảng 2tr đó bác , hơi tốn kém nhưng bù lại sáng lắm bác
Cám ơn Bác Khactrung nhiều. Bác cho em hỏi gắn cặp bi thì có phải thay bình accu lớn hơn không Bác. Bình trong xe hiện tại chỉ có 35 Ah hà.

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
khactrung nói:

Xe em độ đèn gầm được không Anh Trung?
À, vụ gương gập điện em tự xử được rồi! Tuy cái công tắc xấu, nhưng sường! Cặp gương đó có độ đèn xinhan trên nó được không Anh?

Hạng F
10/3/07
5.056
8.603
113
Thủ Đức - TP.HCM
quangtin nói:
Gắn cặp bi, chơi bóng halogen bình thường thì ko cần đụng tới bình đâu anh. Vô tư mà chơi.

Vậy thì yên tâm rồi. Sợ nhất là bị vụ điện giống như xe Bác Xetang B52. Để tối nay về xin tiền. Hihi. Cám ơn Quangtin.