Hạng B2
7/10/14
142
234
43
40
E đang trong giai đoạn tìm hiểu về trần thạch cao và rèm cửa. Bác nào có thông tin nhà cung cấp thi công trần thạch cao và rèm cửa thì cho em xin với ạ. Nhà em nhà phố, dt 5x13, dự định sang Tết hoàn thiện ạ.

E nghe nói có rèm cửa âm trần, ko biết chi tiết như thế nào, bác nào làm thì cho e biết ý kiến ạ, thấy đẹp quá :D

Tập Lái
21/10/13
0
6
2
Muốn làm rèm cửa âm trần bác phải làm việc với bên làm thạch cao chừa hộp âm trần để gắn thanh trượt và rèm. Tùy rèm 1 hay 2 lớp mà để hộp có kích thước khác nhau. Rèm âm trần thì đẹp rồi che được phần thanh treo rèm, nhìn nhà sang và hiện đại.
Nhà bác qua tết hoàn thiện, bên em có gói giảm giá 5% khi thi công nội thất nè bác. Có gì PM em nha.

• Like
Reactions: bon_voyage
Tập Lái
3/1/17
9
12
3
31
E đang trong giai đoạn tìm hiểu về trần thạch cao và rèm cửa. Bác nào có thông tin nhà cung cấp thi công trần thạch cao và rèm cửa thì cho em xin với ạ. Nhà em nhà phố, dt 5x13, dự định sang Tết hoàn thiện ạ.

E nghe nói có rèm cửa âm trần, ko biết chi tiết như thế nào, bác nào làm thì cho e biết ý kiến ạ, thấy đẹp quá :D
Trần thạch cao đẹp nhưng có nhiều bụi li ti. Nó cũng không tốt cho sức khỏe :(

Hạng C
22/12/12
575
5.916
93
Rèm cửa sổ kiểu châu Âu nè. Nó giống như đàn accordeon. Lắp gọn trong lòng cửa sổ, không bay phất phơ và chiếm chỗ như rèm thường.
Tìm thầu làm trần thạch cao và rèm cửa

• Like
Reactions: bon_voyage
Hạng B2
7/10/14
142
234
43
40
Trần thạch cao đẹp nhưng có nhiều bụi li ti. Nó cũng không tốt cho sức khỏe :(

Vậy làm thế nào để hạn chế hả bác? Hay là khỏi làm? Nếu khỏi làm thì đèn đóm sẽ gắn sao bác, khoan vô sàn hả?

Chào bác,
Bên em đang có gói hoàn thiện giá tốt cho đầu năm. Bác cho em thông tin để em tư vấn nhé.
Công ty em www.vietspacegroup.com

Trân trọng.

Bác mail em [email protected] (hoặc PM) chương trình như thế nào nhá? Thank bác!

Tập Lái
3/1/17
9
12
3
31
Vậy làm thế nào để hạn chế hả bác? Hay là khỏi làm? Nếu khỏi làm thì đèn đóm sẽ gắn sao bác, khoan vô sàn hả?
Khỏi làm vừa tốt cho sức khỏe vừa tiết kiệm :)