chiều nay mình có việc vào BMW Nguyễn biểu thay bố thắng, sau khi thay , lên gác trả tiền thì thấy thật ảm đạm, văn phòng rộng là thế mà cho nhân viên nghỉ gần hết , còn đúng 3 người kế toán, mấy bàn khác bỏ trống, trông buồn quá,chắc chẳng bán được hàng, sống nhờ vào workshop . hỏi khi nào bán sê ri 3 mới thì trả lời là chưa.

Hạng B2
17/9/05
109
0
16
RE: tình hình bmw vietnam

Em cũgn thấy thế, hôm nọ vào đây xem xe 318i mới thì saler đi về rồi (chắc ngồi đây cũng chả làm đc gì nên về). Sao BMW thảm hại thế hả trời???

Hạng B2
28/4/06
151
1
18
Sài Gòn
otosaigon.com

BMW thảm hại chắc là do các đại gia bây giờ thích chơi xe nhập hơn, còn các bác bình bình thì không đủ tiền cưới em nó ý mà.
Em chỉ nói đùa vậy thôi, bác nào biết rõ nguyên nhân thì nói cho AE biết với nhé............[8D]

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Thương lắm cơ, cũng do các bác hông chịu giúp cho em nó. Các bác tế độ cho nó tí là vui ngay ấy mà.:D

Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương

Sau này giá cả lằng nhằng quá, ai mà dám mua : từ 4 mấy ngàn tăng lên 6 mấy ngàn, rồi lại tụt xuống 4 mấy ngàn, kiểu này làm ntd hiểu lầm là sẽ xuống còn khoảng 40K. Hiện tại BMW Nguyễn Biểu vẫn để giá công bố là 64K, trong khi German Car ở Pasteur chỉ có 49K , hơn 6 tháng mà bán được có vài chiếc thui. Workshop cũng chả ăn được nhìu. Bi giờ, SG xe mới nhiều quá, ít hư, còn mấy chiếc đời củ thì chả ma nào dám đem vào BMW workshop để sửa chữa và thay thế phụ tùng cả [&:][&:]. Hiện tại chỉ còn hơn chục chiếc (tại SG), chắc bán tới cuối năm vẫn không hết nổi hàng tồn [8D].

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

Trích đoạn: oldcar

Sau này giá cả lằng nhằng quá, ai mà dám mua : từ 4 mấy ngàn tăng lên 6 mấy ngàn, rồi lại tụt xuống 4 mấy ngàn, kiểu này làm ntd hiểu lầm là sẽ xuống còn khoảng 40K. Hiện tại BMW Nguyễn Biểu vẫn để giá công bố là 64K, trong khi German Car ở Pasteur chỉ có 49K , hơn 6 tháng mà bán được có vài chiếc thui. Workshop cũng chả ăn được nhìu. Bi giờ, SG xe mới nhiều quá, ít hư, còn mấy chiếc đời củ thì chả ma nào dám đem vào BMW workshop để sửa chữa và thay thế phụ tùng cả [&:][&:]. Hiện tại chỉ còn hơn chục chiếc (tại SG), chắc bán tới cuối năm vẫn không hết nổi hàng tồn [8D].
như vậy thì mừng quá !!!:D vẫn còn hy vọng mua Bim mới he he !!!:D

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

có khi một năm sau vẫn còn dành cho bác ấy chứ. BIM VN giường như hết muốn chơi rùi

Tập Lái
3/5/06
48
0
0

Em đã nói rùi. Thằng VMC làm ăn ma bùn lắm. Dịch vụ bán hàng kém lắm. Hôm em đi vòng vòng định mua Bim đấy chứ, tụi nó cho em chạy thử ở trong sân ( Minh khai). Sau đó nó cũng lấy số Cellphone của em, nhưng mà em chờ chúng nó 2 ngày không thấy đến rủ em đi ăn sáng hay care gì hết. Tức quá, chỉ mới a lô sang Mẹc thôi, vậy mà phải đến mấy nơi vác xe đến cho em đi thử, mời đi cafe... Nể quá em mua Mẹc luôn, mặc dù đúng là độ tuổi em đi Bim hay hơn. Nhưng sau may là không mua BIm vì thời điểm đó Bim cắt viện trợ cho VMC rồi. Cái đợt khuyến mại TIger gì đó là lô cuối cùng VMC sản xuất đó chứ. Vì vậy, các bác thích đi Bim từ nay có lẽ phải đặt hàng , phụ tùng thay thế từ bển về thôi .

Hạng B2
23/7/06
138
0
0

nếu như series 3 mà bán còn ảm đạm như vậy thì Cảmy sao bán được đây Đại Gia Đình?? bây giờ 2 model đó giá hạ ngang nhau rồi,Ý tui nói 318 va 2.4 đó,người ta mua BMW hết chu ai mua To làm gì phải ko mấy anh em???