Tư Vấn Đầu Tư Tình hình đất Lagi

Tập Lái
7/11/14
25
150
28
45
Em mới đi một vòng tham khảo, mới gần đây vài tháng giá tăng chóng mặt, nhà mình có anh chị nào am hiểu thị trường này không?

Hạng B2
11/3/18
230
1.044
94
Mình có miếng đất mt hùng vuong, ngang vài chuc m dài hơn 100m, cách vòng xoay hùng vuong khoảng 1km. Bác nào quan tâm thì ới mình, đất chính chủ ko qua cò kiết. Chỉ dành cho bác nào rành khu vực lagi và nắm giá đất. Chứ nói giá xong lại trả giá lung tung.

Hạng B2
4/6/19
139
42
36
36
Mình có miếng đất mt hùng vuong, ngang vài chuc m dài hơn 100m, cách vòng xoay hùng vuong khoảng 1km. Bác nào quan tâm thì ới mình, đất chính chủ ko qua cò kiết. Chỉ dành cho bác nào rành khu vực lagi và nắm giá đất. Chứ nói giá xong lại trả giá lung tung.
giá saov ậy bác

Queen Pearl ở Lagi là dự án chết. Ai đầu tư ko kỹ thì đành chịu. Còn đất biển Lagi sốt lên mấy tháng do nhiều anh chị ở miền trên chạy vào làm loạn. Giờ chả ai ham nữa rồi.
Bây giỡ vẫn chưa ra được hàng, hạ tầng cũng gần xong. Mong sắp tới thị trường ấm thêm 1 tí. :(((
Tình hình đất Lagi

• Haha
Reactions: Chuyengiabds
Hạng B2
27/6/18
143
83
30
Tân Phú - Hồ Chí Minh
Bây giỡ vẫn chưa ra được hàng, hạ tầng cũng gần xong. Mong sắp tới thị trường ấm thêm 1 tí. :(((
View attachment 2055160
Em Hỏi ngu tý ạ !!
Do em tháng 4-5/2019 em thấy đất Phan THiết sốt quá - giá đã lên cao nên e có đi tham khảo lan xa ra 1 xíu là về Lagi và cũng có đi ngang qua dự án và khu trung tâm!
em thấy khu vực lagi khách du lịch rất ít mà người dân thấy cũng không có điều kiện nhiều cho lắm! Không biết dự án này Đối tượng khách hàng cuối cùng là ai ạ ?
em xin cảm ơn !

Hạng B2
4/6/19
139
42
36
36
Em Hỏi ngu tý ạ !!
Do em tháng 4-5/2019 em thấy đất Phan THiết sốt quá - giá đã lên cao nên e có đi tham khảo lan xa ra 1 xíu là về Lagi và cũng có đi ngang qua dự án và khu trung tâm!
em thấy khu vực lagi khách du lịch rất ít mà người dân thấy cũng không có điều kiện nhiều cho lắm! Không biết dự án này Đối tượng khách hàng cuối cùng là ai ạ ?
em xin cảm ơn !
em nghỉ là mấy bác ôm đất thôi