Hạng B2
4/9/15
102
117
48
8888bong.com
Khắc xuất rồi lại khắc nhập 3 quận 2,9 và thủ đức thành thành phố Thủ Đức trực thuộc TPHCM. Tình hình BDS có gì thay đổi không các bác? Hay vẫn là nhất vị trí, nhì vị rí, ba cũng vị trí :D Các bác cho em xin thêm các nhận định nhé! :D

• Like
Reactions: Danh HT
Hạng B1
4/6/20
79
99
18
37
Khắc xuất rồi lại khắc nhập 3 quận 2,9 và thủ đức thành thành phố Thủ Đức trực thuộc TPHCM. Tình hình BDS có gì thay đổi không các bác? Hay vẫn là nhất vị trí, nhì vị rí, ba cũng vị trí :D Các bác cho em xin thêm các nhận định nhé! :D
Thay đổi về quản lý hành chính nhưng theo em, quan trọng là đầu tư có sở hạ tầng xã hội và hạ tầng kỹ thuật được gì cho đáng mặt thành phố sáng tạo. Khi Hạ tầng được phát triển, giá trị BĐS mới tăng theo chứ tên gọi không quan trọng. Do đó hóng chờ quy hoạch mới xem sao thôi Bác.

Hạng D
22/8/16
2.236
22.743
113
Tiêu đề của bác là thành phố Thủ Đức, mà chỉ quan tâm 2, 9 còn thằng Thủ Đức lại bỏ qua một bên ah?
Thủ đức nó có tên Thủ đức rồi, nên bỏ nó ra nó vẫn vui. Chắc mấy bác tính vậy :D

• Haha
Reactions: runaway2310
Hạng D
22/8/16
2.236
22.743
113
Hay là giữ tên thành TPHCM, phần còn lại đổi tên thành Sài Gòn nhỉ :D

Hạng D
15/6/12
1.521
674
113
45
Cả đám 3 thằng ấy, ngày trước đều là Thủ Đức tách ra giờ nhập lại, sát nhập sẽ không ảnh hưởng gì đến giá cả. Ngày xưa, vừa xuống cầu Sài gòn, wẹo phải có 1 cây cầu nhỏ, đến nhà thằng bạn chơi, trước nhà nó là một cánh đồng lúa ... Lúc đó trung tâm Thủ đức là khu Chợ Thủ đức, còn lại khu An phú, Thảo điền, Thủ Thiêm ... là cùi bắp :)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Winter-Sonata